Announcement

Collapse
No announcement yet.

SUPER plackcage 2M ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SUPER plackcage 2M ???

อยากจะถามหน่อยคับ ผมเพิ่งสมัควันนี้ตอนทุ่มกว่าๆ (10 สิงหาคม 2551) สมัคเรียบร้อยมันบอกว่าเสร็จสมบูรแล้ว อยากจำถามว่าเมื่อไหล่เขาจะอับให้หรอคับ ต้องรอกี่วันคับ ช่วยบอกหน่อยนะคับ และทางทรูเขาบอกว่าจะส่ง2ใบมาให้คือ
    1.ใบแจ้งต่าบริการในนามบริษัททรู อินเตอร์เน็ต จำกัด
    2.ใบแจ้งค่าบริการในนามบริษัททรู เอ็นเตอร์เทนเม้นท์ จำกัด
    เขาจะส่งมาทางไหนทาง ไปสณีเป็นจดหมายหรอคับ
    และเขาบอกว่ารอผลทาง SMS มันส่งมาว่า คอมพรีด จะมีผลใน 24 ชั่วโมงหมายความว่าอะไรผมก้องงเหมือนกัน อย่างนี้แสดงว่าสมัคได้เรียบร้อยและใช่ไหมคับ ได้เน็ต 2เมกแล้วใช่ไหมคับ
    แล้วจะได้เมื่อไหล่อีกนานไหมอีกกี่วัน คับ

ของผมมันบอกว่า
    รูปแบบบริการที่ต้องการ W21-5 Customerrequest Chang Speed-Super hi speed Unlimited
    Package + without Modem+2048K

Comment

ดันๆ คับ ดันๆ

Comment

ถ้าส่งข้อความมาแล้ว ไม่เกิน 24 ชม ครับ
        ส่วนใหญ่ มาหลัง 24.00น.

Comment

Working...
        X