Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSu ดังจี่ๆๆ เปงพัก มานยังไง ร้อนใจมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSu ดังจี่ๆๆ เปงพัก มานยังไง ร้อนใจมาก

คือพอเปิดไปสักพักก้ดังขึ้นมา เพราะไรหรอคับเพ่งซื้อวานนี้เองอ่า งงมาก ดังจี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ง

มานพังเลยหรอ ไรอ่า เพ่งซื้ออมาเลยอ่านะ

ช่วยทีคับ

เคลมเลย

Comment

ไม่พังหรอก ปกติ คับ อาการมันเกิดจาก ลวดที่พันอยู่รอบๆ เหล็กวงกลมข้างใน มันหลวม

อันนี้ได้ยินมาอีกที

Comment

เอางั้นเลยหรอครับ ไม่มีทางเลือกอื่นหรอครับ แล้วควรบอกร้านว่าไงดี แนะนำหน่อย มานเปงหายๆๆ

Comment

คนนึงบอกเคลมอีกคนบอกปกติ งงไปเลย เอาไงดี อ่า

Comment

เอาไปให้ร้านเช็คดูก่อนครับ ถ้าปกติก็เอากลับมาใช้งาน ถ้ามีปัญหาก็เคลมเลย

Comment

แบบนี้ ผมเรียกว่าไม่ปกติคับ หรือ ท่านคิดว่ามันต้องมีเสียงถึงปกติ/เปนกันมากเลยคิดว่ามันปกติ หรอคับ -..- แปลกดี

Comment

เอาไงดีละ ของ hardware house ด้วยสิ เคลมยากไหมนี่ ง่า มานก็ใช้ได้ ok นะครับ แต่มีสีงจี่นี่สิ ผมลองเซิดดูบิกว่าปกติ เปงเสียงขดรวด ไรนี่แหละ บางท่านบอกสนามแม่เหล็ก เอาไ
                ดี

Comment

เคลมเลยคับของใช้มาไม่กี่วันเอง ถ้าไม่ให้เคลมก็ให้มันรู้ไปคับ

Comment

เคลมจิงหรอครับ พอดีผมรื้อซะเละ เราต้องยกไปให้เหมือนเดิมช่ายไหมครับ แล้วทุกอย่างตรงเหมือนเปีเลยป่ะ

Comment

กำ รื้อแล้วใบประกันขาดไหมนั้น

Comment

ไม่ขาดครับเพียงแต่ของผมแยกออกมาเก็บไว้ต่างหาก แล้วเลาจาเคลมนี่ ตร้องทามเหมือนตอนได้ของมาเลยหรอคับ ใครจาไปจำได้

Comment

เรียนภาษาไทยให้จบคอร์สก่อนแล้วค่อยไปเคลม
                          ช่วงหลังนี่อ่านแล้วงง

Comment

Originally posted by aloneindead View Post
                            ไม่ขาดครับเพียงแต่ของผมแยกออกมาเก็บไว้ต่างหาก แล้วเลาจาเคลมนี่ ตร้องทามเหมือนตอนได้ของมาเลยหรอคับ ใครจาไปจำได้
                            หมายถึงสายไฟหรอคับที่รื้อออกมา ถ้าหมายถึงสายไฟก็ไม่ต้องเก็บหรอก

ถ้าถ้ารื้อตัว PSU ก็ตัวใครตัวมันคับ

Comment

อ้องี้ผมยกไปแค่ psu อย่างเดียวช่ายปะ อาเเซสเซอร์รี่อย่างอื่นไม่ช่ายป่ะ ถุงมานแม่ใส่อาหารหมาแล้วอ่า แล้วมานจาเครมให้หรอ คับ พอผมมาถามอาการในบอรืดแม่งไม่เปงเลย ดูมานทาม เอาไงดีอ่า

เพ่งซื้อมายังไม่24 ชม เลยอ่า

Comment

Working...
                              X