Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx9600gtใส่กับenermax EG465P-VE ได้ป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx9600gtใส่กับenermax EG465P-VE ได้ป่าวคับ

ผมซื้อEnermax EG465P-VE มาทำไมมันไม่มีสาย6pinอ่ะคับ
    แล้วผมจะใส่กับการ์ดจอของผมยังไงอ่ะคับ
    คือผมพึ่งซื้อมาจากfortuneน่ะคับปกติมันจะแถมสาย6pinมารึเปล่าอันนี้ไม่รู้อ่ะครับ
    Last edited by boatspy; 10 Aug 2008, 23:47:22.

ต้องใช้สายแปลงอ่ะครับ

Comment

Originally posted by boatspy View Post
      ผมซื้อEnermax EG465P-VE มาทำไมมันไม่มีสาย6pinอ่ะคับ
      แล้วผมจะใส่กับการ์ดจอของผมยังไงอ่ะคับ
      คือผมพึ่งซื้อมาจากfortuneน่ะคับปกติมันจะแถมสาย6pinมารึเปล่าอันนี้ไม่รู้อ่ะครับ
      มันต้องแถมมาซิครับกับการ์ดจออะนะ

ปล.psu รุ่นนี้น่าจะไม่มีถ้าตัว2พัดลมมี

Comment

Working...
      X