Announcement

Collapse
No announcement yet.

ENERMAX EG465P-VE FMA (24p)มันมีสาย6pinไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ENERMAX EG465P-VE FMA (24p)มันมีสาย6pinไหมครับ

คือผมพึ่งซื้อมากะว่าจะเอามาใส่กับxfx9600gt
    พอกลับมาถึงบ้านปรากฎว่าไหงมันไม่มีสาย6pinทั้งๆที่หน้ากล่องก็มีอะคับ

ไม่มีครับ ผมใช้อยู่เหมือนกัน

6 pin แถมมากับ การ์ดจอครับ

Comment

Originally posted by hotaru View Post

ตามนี้เลยครับผม

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        ตามนี้เลยครับผม
        ครับ ของผมก็ไม่มีครับ
        ต้องเอาจากกล่อง vga

Comment

Originally posted by hotaru View Post

ตามนี้ครับ

Comment

Working...
          X