Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใฃ้ driver x-fi version ล่าสุด 2.18.0004 แล้ว remote ใช้ ปุ่มหมุน cmss3d ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใฃ้ driver x-fi version ล่าสุด 2.18.0004 แล้ว remote ใช้ ปุ่มหมุน cmss3d ไม่ได้ครับ

x-fi fatality ตัวที่มี box กับ remote ครับ
    Creative Sound Blaster X-Fi series Driver 2.18.0004 (58.60 MB)

ตอนใช้ driver ในแผ่นที่แถมมาปกติครับ
    แต่พอเปลี่ยนมาใช้ driver ตัวล่าสุด ปุ่มดันใช้ไม่ได้ครับ
    (ทั้งหมุนทั้งกดไม่ได้อยู่ปุ่มเดียวครับ ปุ่ม อื่นๆ ok)

เป็นทั้งใน windows xp sp3 และ vista sp1 64 bit เลยครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

คุณต้องโหลด Creative Console Launcher 2.60.27 (67.36 MB) ด้วยครับผม
    ลองดูนะเพื่อแก้ได้
    Last edited by FargoMt; 11 Aug 2008, 01:27:41.

Comment

ผม update console launcher ล่าสุดด้วยแล้วครับ

ไม่ทราบว่าใช้งานกันได้ปกติกันบ้างรึเปล่าครับ

Comment

งง ลองแก้อยู่ตั้งหลายวัน มาตั้งกระทู้วันเดียว แล้วลองหยิบ remote มาหมุนๆดูอีกที
        อยู่ดีๆ ก็ใช้ได้ซะอย่างงั้นครับ ไม่ได้ทำอะไรเลย เหอะๆๆ

ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะครับ

Comment

Working...
        X