Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA มันกำลังมาถึงไทยแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA มันกำลังมาถึงไทยแล้วครับ

พอดีวันนี้วันนี้ตอนเช้าไปพันทิพย์มาแล้วก็ได้แวะไปคุยกับพี่ต้น TK. มา

ก็ประมาณว่า EVGA 9800GTX+ ตัวแรกที่จะไว้สำหรับทดสอบในนี้กำลังมาถึงแล้วครับ

แล้วก็จะมีรุ่นอื่นอีกที่ตามกันมาเรื่อยๆครับ

ส่วนราคาของ EVGA 9800GTX+ จะอยู่ที่ประมาณ 7XXX เองครับ น่าสนมากๆเลยครับ

ใครสนใจรอคอย EVGA ลองสอบถามกันดูครับ
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

รอดู ของแรง

Comment

มาแน่คับ อีกไม่นาน รอดูได้ที่ www.crucitek.com เว็บกำลังทำอยู่นะ ^ ^

Comment

มาแข่งกะ XFX หน่อยเร้ววว

Comment

แล้ว 4850 non-ref พ่วงท้ายมาด้วยป่ะ

Comment

โทดทีๆ จำผิดยี่ห้อ ครับ ... หุหุ
            Last edited by pipe; 11 Aug 2008, 14:15:17.

Comment

ทำไมไม่เอา BFG มาขายมั่งหว่า............

Comment

มาแร้ว..

Comment

กำตังค์รออยู่เลย รอXFXอยู่ด้วย เทียบกันใครงามกว่าเอาอันนั้น

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                    พอดีวันนี้วันนี้ตอนเช้าไปพันทิพย์มาแล้วก็ได้แวะไปคุยกับพี่ต้น TK. มา

ก็ประมาณว่า EVGA 9800GTX+ ตัวแรกที่จะไว้สำหรับทดสอบในนี้กำลังมาถึงแล้วครับ

แล้วก็จะมีรุ่นอื่นอีกที่ตามกันมาเรื่อยๆครับ

ส่วนราคาของ EVGA 9800GTX+ จะอยู่ที่ประมาณ 7XXX เองครับ น่าสนมากๆเลยครับ

ใครสนใจรอคอย EVGA ลองสอบถามกันดูครับ
                    เอาอันนั้นแหละ ไม่ต้องทดสอบ ซื้อเลย

Comment

คงไม่มีมาแค่ รุ่นเดียวหรอกนะ อิอิ

Comment

EVGA มันคืออะไรคับ..??? ไม่รู้จริงๆ

Comment

Originally posted by bignote View Post
                          EVGA มันคืออะไรคับ..??? ไม่รู้จริงๆ
                          เป็นยี่ห้อการ์ดจอค่ายสีเขียวชื่อดังอีกยี่ห้อนึง เห็นข้างกล่องแปะไว้ว่า #1 seller in usa ไม่รู้จริงป่าว *-*

Last edited by TRIPPLE-X; 11 Aug 2008, 15:49:56.

Comment

ผมก็ไม่รู้ครับ -*- อิอิ

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
                              เป็นยี่ห้อการ์ดจอค่ายสีเขียวชื่อดังอีกยี่ห้อนึง เห็นข้างกล่องแปะไว้ว่า #1 seller in usa ไม่รู้จริงป่าว *-*

โอ้วววโคตรเท่เลยปนวได้ใจจริงๆอยากได้อะไม่สน ค่ายแดงแล้ว

Comment

Working...
                              X