Announcement

Collapse
No announcement yet.

915GM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 915GM

ชิปเซ็ท915GMนี่ดีไหมอะครับพอจะเล่นเกมส์ไหวไหม ท่าไปเทียบกะพวกการ์ดจอแยกมันเท่า ตัวไหนอะครับ

ขอบคุณครับผม

รบกวนบอกทีนะครับ

Comment

ผมเล่น need ภาค most wanted ก็ไหวนะครับแต่ต้องปรับต่ำลงมาหน่อย

Comment

ท่าไปเทียบกะพวกการ์ดจอแยกมันเท่า ตัวไหนอะครับ

Comment

ขอดันครับ อยากทราบมากคับผม

Comment

เราเคยเห็นในนี้แหละ ท่านใดจำไม่ได้แล้ว
            เอาตารางระดับ(ความร้อนแร๊งง)มาให้ดู

มีของ intel อยู่ล่างสุด ตามมาก็ของ ati อ่ะ

Comment

ดูในกระทู้นี้ได้เลยครับ(เครดิตคุณpod)

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=16302

แต่มันไม่มี915อ่ะนะ มันจะเป็น900แล้วก็ข้ามไป950เลย

เพื่อเด็กสวนครับ อิอิ

ปล.บรรดาเราเหล่านักเรียน สวนกุหลาบ...คิดถึงตึกเรียนเหลืองยาวของเราจัง

Comment

ขอบคุณคร๊าบผม

ปล.เช่นกันครับ

Comment

Working...
                X