Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโน๊ตบุ๊คใช้เกี่ยวกับ เน้นตัดต่อ+เกมนิดๆ งบ30k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโน๊ตบุ๊คใช้เกี่ยวกับ เน้นตัดต่อ+เกมนิดๆ งบ30k

คือ ผมเรียน ออกแบบสื่อดิจิทัลหน่ะคับ ต้องตัดต่อหนังถ่ายภาพไรงี้ ช่วยแนะนำทีคับ

ส่วนเกม ผมก็ไม่เล่นไรโหดมากมาย เอาพอทันสมัยอ่ะคับ หรือมีอะไรแนะนำก็ฝากด้วยคับ

รอคนมาแนะนำ benq

Comment

acer 4920
      cpu t5750
      ram 1gb
      hd 250gb
      vga ati hd2400xt
      os vista pre
      อยู่ในงบประมาณ

Comment

Originally posted by warcar1345 View Post
        รอคนมาแนะนำ benq
        ถูกครับ เดี๋ยวก็มีมา

Comment

เกมแนวไหนล่ะครับ ถ้าไม่มากมายลองมองพวกออนบอร์ด ส่วนcpuลองหาตระกูลT7xxดูครับ

ถ้าเน้นเกมส์ขึ้นมาหน่อย ก็Aspire 4920G-6A1G25Mn

ยัดแรมเพิ่ม ให้เป็น2G ถ้าใช้xp หรือ 4GB ถ้าใช้ vista

Comment

ขอเสนอเจ้าของห้องนิดนึงนะครับ
            Acer Aspire 4920G
            ซื้อมา31900บ.ใช้งานมายังไม่ถึง5วันอยากจะขายซัก30000บ.ถ้าคุณสนใจรุ่นนี้ก็ติดต่อมาได้นะครับ ผมยินดีจะขายต่อให้
            Acer Aspire 4920G
            intel Core 2 duo processer t7500 (2.2ghz, 800Mhz FSB, 4MB L2 cache)
            .up to 1024 MB ATI Mobility Radeon HD 2400 XT HyperMemory
            .2GB DDR2(Max4GB)
            250 GB HDD&DVD&BT
            ประกัน1ปีของแถมครบชุดซื้อจากITcityสาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วานใบเสร็จ+ใบรับประกันยังอยู่ครบ กล่องและซองใส่อุปกรณ์ทุกอย่างยังเก็บไว้อยู่ครบครับ(เหตุผลที่อยากขายเพราะAtiแรงอยู่ครับแต่ยังไม่โดนใจผมเต็ม100%)

Comment

ช่วยแนะนำด้วยน๊ะค้าบ ปะมาน pro2008ลื่น [เกินไปป่ะหว่า] ปะมานนั้นอ่ะคับ

Comment

ตาม Link นี้เลยคับ สนใจยังไงก็ PM มานะ
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=260478

Comment

Originally posted by feemza View Post
                  ช่วยแนะนำด้วยน๊ะค้าบ ปะมาน pro2008ลื่น [เกินไปป่ะหว่า] ปะมานนั้นอ่ะคับ
                  ถ้างั้นต้องเบนคิวs41ที่มีกาดจอจีฟอส8600และละคับรับรองปรับได้สุด แต่ช่วงนี้ค่ายกาดจอจีฟอสมีปัญหาไม่ทราบท่านจะรับได้ไหม

ไงสนใจก็ดูในคลับตามลายเซ็นผม

Comment

Working...
                  X