Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจ้งเตือนศูนย์ Toshiba ซีคอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจ้งเตือนศูนย์ Toshiba ซีคอน

เรื่องมีอยู่ว่าน้องผมมันใช้ รุ่น m500 อยู่เครื่องมีปัญหามันก็เอาไปเข้าศูนย์ ประกัน 3 ปีนะครับรุ่นนี้ มีวินโดว์แท้ด้วย ใช้มายังไม่ถึง ปีเลยเอาเข้าศูนย์คิดค่าบริการลงวินโดว์ใหม่
    800 บาทครีบท่าน ทำไมศูนย์ที่นี่มันเป็นอย่างนี้ เซงเลยซื้อกับมันด้วย(ผมเป็นคนพาน้องไปซื้อด้วย)
    น้องผมบอกเคยไปที่ ศูนย์พารากอน เค้าก็ทำให้ฟรี ทั้งๆที่ไม่ได้ซื้อกับเค้าด้าย
    ยังไงก็ฟากพี่น้องทั้งหลายแจ้งต่อๆกันด้วยนะครับ

ประกันของเขา ประกันแต่ hardware หรือเปล่าครับ ?

ps. ว่าแต่เขาไม่แจ้งค่าบริการก่อนรับซ่อมหรือครับ O_o"

Comment

สงสัยพนักงานหารายได้พิเศษแล้วล่ะ

Comment

แค่ลงวินโดร์ให้ คิดฟรีไม่ได้รึไง - -"

Comment

ไปพาราก้อนดีกว่าครับ
          ผมไปมา 2 ครั้ง ฟรีตลอด

Comment

Working...
          X