Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน DMC4 ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน DMC4 ช่วยด้วยครับ

ผมเล่นโดยใช้ คีย์บอร์ด มันกดทำ Slide Roll ยังไงอ่ะ
    เล่นฉากแรก ติดตรงนี้ไม่ผ่านซักที
    ช่วยตอบหน่อยนะครับ

เปิด tutor แล้ว มานจะบอกเอง ไม่ก็ ดูในskill ก็ได้ มีบอก ทุกท่า

Comment

มันไม่ได้บอกปุ่มแบบบนคีย์บอร์ด
      มันบอกเป็นปุ่มบนจอย xbox
      ผมไม่มีจอย xbox
      มีแต่จอย ps1
      ปุ่มไม่ครบ
      ก็เลยเล่นบนคีย์บอร์ดแทนครับ
      ว่าแต่มันกดยังไงอ่ะ
      Slide Roll

Comment

ไปซื้อจอยมาดีกว่าถ้าจะเล่นเกมนี้ จอย 180 บาทเวลาเล็งมันจะกด R1 ค้างแล้วกด 3 ยิง 4 ฟัน L1 ปล่อยท่า ถ้าใช้คีย์บอร์ดกดไม่ทันครับ
        บทสรุป Devil May Cry 4
        Last edited by tuboCoMPUTER; 11 Aug 2008, 16:29:55.

Comment

ครับท่าน แล้วจอย 180 บาทนี่มันกดทำ
          Slide Roll
          ยังไงครับ
          ผมมีจอย usb
          แบบไม่มีอนาลอค อยู่ตัว

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
            ครับท่าน แล้วจอย 180 บาทนี่มันกดทำ
            Slide Roll
            ยังไงครับ
            ผมมีจอย usb
            แบบไม่มีอนาลอค อยู่ตัว
            โอ้วอยากรู้เหมือนกัน

Comment

Working...
            X