Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องครับ ช่วยน้องสาวคนสวยผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องครับ ช่วยน้องสาวคนสวยผมหน่อยครับ

รบกวนเพื่อนสมาชิกด่วนครับ พอดีน้องสาว( สวยครับ ) โทรมาถามจะซื้อโน๊ตบุคพรุ่งนี้ที่เชียงใหม่ เห็นบอกมีงบ 25000+- นิดหน่อย ตอนนี้ในงบนี้ตัวไหนน่าเล่นสุดคุ้มกับเงินครับ ไม่เกี่ยงยี่ห้อครับรอคำตอบครับ

ใช้งานด้านไหนคับ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
      ใช้งานด้านไหนคับ
      เอาไว้เรียนครับ ขอครบๆหน่อย แบบว่าคุ้มน่าใช้ครับ ผมบอกไปว่าอีกครึ่งชั่วโมงโทรมาใหม่ เดี๋ยวถามเพื่อนสมาชิกในนี้ก่อน

ลืมบอกไปน้องผมคนนี้สวยน้อยกว่าภาพแทนตัวผมนิดเดียว

Comment

ช่วยกันหน่อย ครับ

Comment

ดันรอ

Comment

ซื้อ HP ตระกูล Pavilion DV............แบบตกรุ่นได้เลยครับราคาประมาณ 23900 บาท จำรุ่นไม่ได้ลองไปส่องๆดูเอานะ วันก่อนเดินดูๆมาเหมือนกันครับ

Comment

DELL Inspiron 1420 ราคา 24490
              ดูแล้วน่าจะเหมาะสุดละครับ มีหลายสีให้เลือกด้วย

Comment

Dell Inspiron 1420
                Asus F8SG ที่ใช้ T2370 1.73GHz/1GB/HDD 160GB/9300gs/DVD-RW ตัวละ 25900
                Lenovo Y410
                Toshiba L310

Comment

Working...
                X