Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ถามปัญหาเกี่ยวกับ+ Kaspersky หน่อยครับ คือเวลาสแกนไปเจอไฟล์ VIDEO_TS แล้วเครื่องค้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ถามปัญหาเกี่ยวกับ+ Kaspersky หน่อยครับ คือเวลาสแกนไปเจอไฟล์ VIDEO_TS แล้วเครื่องค้า

สอบถามปัญหาเกี่ยวกับ Kaspersky หน่อยครับ คือเวลาสแกนไปเจอไฟล์ VIDEO_TS แล้วเครื่องค้างประจำเลยครับไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะ นี่ผมเปลี่ยนเครื่องแล้วยังตามหลอกหลอน เป็นทุกเวอชั้นเลยครับ 6 7 8 เจอ VIDEO_TS ปู๊บค้างเลย

ผมไม่เป็นนะ กับ Kaspersky เจออยู่ 2 อย่าง
    1. เวอร์ 7 รันตู้ปลา กับ เล่น GRID ไม่ได้
    2. เวอร์ 8 เล่น GRID ได้ ยังไม่ได้เช็ค ตู้ปลา

Comment

ผมหาสาเหตุไม่เจอแหะว่าเป็นเพราะอะไร

Comment

ผมแก้ได้แล้วครับ ลบ Kaspersky ทิ้ง หายค้าง ทุกอย่างแล้วครับ

Comment

Working...
        X