Announcement

Collapse
No announcement yet.

วัตต์แท้หรือเทียมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วัตต์แท้หรือเทียมครับ

เคส iCute ครับจะมี PSU ติดเคสมาด้วยเป็นของ iCute model atx400w/p4
    จะมีตารางอยู่ 3 ช่องครับ
    1.voltage มีอีก 2 ตารางครับ 185w กับ 216w total max384w
    2.current max 16 w
    3.frequency total maxpower 400 w
    เลยสงสัยว่าวัตต์แท้หรือเทียมครับ

เทียมครับ

Comment

ตามท่านข้างบนครับ

Comment

เทียมหรือแท้ ถ้ามันใช้ได้ไม่มีปัญหา ก็ใช้ไปก่อน (ไม่เสียตังดี)

Comment

เทียมหรือแท้ ถ้ามันใช้ได้ไม่มีปัญหา ก็ใช้ไปก่อน (ไม่เสียตังดี)

อันนี้ตรงใจอย่างแรง ถ้ามันใส่ HD สะ 3 ลูก ไม่ใส่ DVD RW สะ 3 ตัว
          หรือไม่ได้ใส่การ์ดจอแรงๆ และ ไม่ได้เล่น OC ธรรมดาก็ดีแล้ว
          (แต่ที่ถามอะเทียม ส่วนใหญ่มาเคส มันวิ่งครึ่งเดียวเอง)

Comment

Working...
          X