Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปลบโปรแกรมmail ออกแล้วผมจะไปเอาโปรแกรมได้จากที่ไหนคับ ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปลบโปรแกรมmail ออกแล้วผมจะไปเอาโปรแกรมได้จากที่ไหนคับ ช่วยด้วย

คือทีแรกผมเล่นไปเล่นมาจนตัวโปรแกรมมันแฮงค์ไปเลยคับ มันเปิดขึ้นมาแล้วก็ดับไปเฉยๆทุกทีที่เปิดตัวโปรแกรมเมล ผมก็เลยตัดสินใจลบออก แต่ไม่รู้ว่าคราวนี้ผมจะไปเอาตัวโปรแกรมนี้มาได้จากไหนคับ ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคับ

????
    ไมทราบว่าใช้ mac แท้ หรือ mac เท่ครับ (น่าจะเป็น mac เท่มากกว่า)

โปรแกรม mail มีอยู่ในแผ่นติดตั้งของ mac ครับ ส่วนถ้าจะเอามาลงใหม่ ที่เห็นมีแต่ minimail ก็ใช้แทนกันได้

Comment

ผมใช้แมคแท้คับ ผมอยากได้โปรแกรมเมลแบบเดิมต้องทำยังไงดีคับ

Comment

ไม่มีใครสามารถให้ความกระจ่างบ้างเลยหรือคับ ถ้ามีรบกวนช่วยมาให้คำตอบด้วยนะคับ

Comment

Thunderbird
          or
          reinstall Mail

Comment

Working...
          X