Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxt9600GT รุ่น 3500 บ. อุนหภูมื ไม่มีเเอร์ เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxt9600GT รุ่น 3500 บ. อุนหภูมื ไม่มีเเอร์ เท่าไรครับ

galaxt9600GT รุ่น 3500 บ. อุนหภูมื ไม่มีเเอร์ เท่าไรครับ

ใครใช้เเล้ว รบกวนบอกต่อที

ide full load เท่าไรครับ เเบบไม่มีเเอร์

ดันๆ

Comment

เดี๋ยวพรุ้งนี้ไปซื้อมาลองซะหน่อย ว่ามันไมถูกจัง

Comment

เดิมๆ47-48 เล่นเกมโหดๆ 52-53 แอร์ 43-45
        ปล.ลากไม่โหด 750 1000 2000

Comment

กำ ผมใช้ winfast idel ยัง 50+ เลย

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
              เดี๋ยวพรุ้งนี้ไปซื้อมาลองซะหน่อย ว่ามันไมถูกจัง
              แล้วตัวเก่าจะไปไว้ไหนล่ะครับ

Comment

รุ่นนี้ พันทิป ร้านไหนมีขายป่ะครับ จะหาวื้อเหมือนกัน

Comment

ไปซื้อมาเมื่อวานเหมือนกันครับ ที่Advice เยี่ยมครับไม่งอแง ไม่OC นะครับเดิมๆก้ปรับสุด ได้หมด COD4 แจ่มมาก
                  อุณหภูมิเดิมๆ 47-48 ครับ พอเล่นเกมโหด ขึ้นมา 50 -52 ครับ ไม่มีแอนะครับ อุณหภูมิห้อง เดิมๆเลยครับ แจ่มจริงๆคุ้มราคา

Comment

เหอๆแจ่มกว่า ECS ของผมอีกมั้งแต่ของผมถ้าติดพัดลมเพิ่มอุณหภูมิ 35
                    full load 40-43 เย็นเวอร์

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
                      แล้วตัวเก่าจะไปไว้ไหนล่ะครับ
                      ขายไปแล้วอิอิ

ตัว 3,500 ก็ซื้อมาแล้วแต่ยังไม่มีเวลาลองเลย

Comment

แต่เท่าที่ดูPCB เป็นตัวเดียวกับรุ่นอื่นแหละครับ อุปกรณ์ต่างๆก็เหมือนกัน
                        แต่มันลดต้นทุนที่ซิ้งแค่นั้นเอง แล้วอีกอย่างเมืองนอกเขาก็ขายกัน 3000ต้นๆ
                        ทุกยี้ห้อแล้ว ไม่ว่าจะเป็น MSI,GIGABYTE,EVGA ,ASUS รวมๆก็ทุกยี้ห้อละครับ
                        แต่ของไทยมันดันยังไม่ลงแค่นั้นเอง

http://www.newegg.com/Product/Produc...nd&Order=PRICE

Comment

ตอนนี้ พันทิป ร้านไหนมีขายมั่งอ่ะ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                            แต่เท่าที่ดูPCB เป็นตัวเดียวกับรุ่นอื่นแหละครับ อุปกรณ์ต่างๆก็เหมือนกัน
                            แต่มันลดต้นทุนที่ซิ้งแค่นั้นเอง แล้วอีกอย่างเมืองนอกเขาก็ขายกัน 3000ต้นๆ
                            ทุกยี้ห้อแล้ว ไม่ว่าจะเป็น MSI,GIGABYTE,EVGA ,ASUS รวมๆก็ทุกยี้ห้อละครับ
                            แต่ของไทยมันดันยังไม่ลงแค่นั้นเอง

http://www.newegg.com/Product/Produc...nd&Order=PRICE
                            แจ่มเลย 3000ต้น ว้าว การ์ดจออันแรก ผมคงจะเป็น9600GT แต่deluxe 500watt จะพอไหมเนี๊ยะ

Comment

Originally posted by GoodG View Post
                              แจ่มเลย 3000ต้น ว้าว การ์ดจออันแรก ผมคงจะเป็น9600GT แต่deluxe 500watt จะพอไหมเนี๊ยะ

500 พอแน่นอนครับ 9600 ไม่ค่อยกินไฟแฮะ ของผมใช้ ดีลัก 450 เอง แต่เป็นตัวเต็มนะครับ
                              ก็ใช้ดีไม่มีปัญหา ฮาทดิส 3 ตัว ดีวีดีรอมอีก 1 แรม 2 แผง การดเสียงอีกตัว ก็ยังใช้ดีไม่มีอาการดับ
                              ลองเล่น COD4 แบบปรับสุึดๆละ อุณหภูมิขึ้นไปที่ 55 แบบนี้ปกติเปล่างับ ไม่มีแอร์นะงับ

Comment

Working...
                              X