Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

ใช้จอย xbox 360 เล่น devil may cry 4 แล้วปุ่มมันเพี้ยนๆ คือ กดๆฟัน แล้วมันเข้าเมนู start เฉยเลยครับ เป็นทุกทีเลย ไอ้ปุ่มเขียวกลางมันไว้ทำไรอ่ะครับ นอกจากเรีัยกเมนูคำสั่ง เพี้ยนๆ เพิ่งซื้อมาวันนี้ด้วย

ไม่ได้เล่นนานแล้วแฮะ.. เอาเป็นว่าลองดูว่าตั้งปุ่มอะไรไว้หรือเปล่าครับ บางทีพวกปุ่มด้านซ้ายมันจะมีเข้าเมนูอะไรสักอย่างนี่หล่ะ ผมเคยกดโดน
    ส่วนปุ่มXตรงกลางเอาไว้กดเข้าWindows Live ครับ ใช้ได้บางเกม และสำหรับDriverตัวใหม่จะเป้นการเรียกสถานะของจอยขึ้นมาดู

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      ไม่ได้เล่นนานแล้วแฮะ.. เอาเป็นว่าลองดูว่าตั้งปุ่มอะไรไว้หรือเปล่าครับ บางทีพวกปุ่มด้านซ้ายมันจะมีเข้าเมนูอะไรสักอย่างนี่หล่ะ ผมเคยกดโดน
      ส่วนปุ่มXตรงกลางเอาไว้กดเข้าWindows Live ครับ ใช้ได้บางเกม และสำหรับDriverตัวใหม่จะเป้นการเรียกสถานะของจอยขึ้นมาดู
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X