Announcement

Collapse
No announcement yet.

flash bios ผิดครับ ใครพอรู้จักร้านที่ช่วยเกี่ยวกับเรื่องนี้ได้บ้าง ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• flash bios ผิดครับ ใครพอรู้จักร้านที่ช่วยเกี่ยวกับเรื่องนี้ได้บ้าง ???

เดือดร้อนมากมายเลยครับ

flash bios ผิด ดันบู้ตไม่ขึ้นซะแล้ว
    cmos checksum bad ตลอดเลย ซื้อถ่านมาเปลี่ยนก็บ่หาย - -'

ใครพอจะรู้จัดร้านที่มีเครื่องมือในการช่วย flash bios ได้บ้างครับ ???
    ผมรู้มาว่า ถ้าเรามีเครื่องมือ แล้ว flash ทับลงไปตรงๆทีตัวชิบเลยมันก็จะได้นะครับ ???

ช่วยผมด้วยยยย ที่ไหนก็ได้ครับ พันทิปงามวงศ์วาน พันทิปประตูน้ำ zeerรังสิต

Last edited by janmukdamaster; 12 Aug 2008, 09:02:23.

ลอง ให้ ที่ร้าน ดูสิครับ ผมก็ ไม่รู้อะครับ

Comment

งานเข้าแล้วครับ อันนี้ลองส่งเคลมดูครับ

Comment

มีประกันก็ส่งเครม ไม่เสียตัง ประกันหมดก็ส่งร้านflash ราคาก็300- หาได้ทั่วไปที่พันทิพย์ (อื่นๆก็น่าจะมี)

Comment

เย้ๆๆ ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ เลยได้ของใหม่มาเลย 555

Comment

Working...
          X