Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเป็นบ้างครับ กระพริบ มากมาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเป็นบ้างครับ กระพริบ มากมาย

อาการคง จะ เอารูปมาลงให้ไม่ได้อะครับ

คล้ายๆ ภาพเรากระพริบอยุ่ตลอดเวลา ครับ

เวลาเข้าเวป หรือเจอ Emotion หรือภาพเคลื่อนไหวต่างๆ

ภาพใน"ช่วงนั้นๆ" (ไกล้ๆ ภาพที่มีการเคลื่อนไหว ) มันจะกระพริบเเล้วมีเส้นๆ ยาวๆ ยาวเป็นแนวนอน ทั้งจอเลยครับ

"แต่เกมส์เล่นได้นะครับ" เป็นเฉพาะเวลา เข้าเวปเเล้วเจอ การเคลื่อนไหวอะคับ
    เปิดเครื้องไว้ก็ไม่มีอาคารค้าง พอเวลาเข้าเวปเท่านั้นหละ เจอ emotion เเล้วกระพริบกระจายเลย

รอเท่าไรก็ไม่หาย

ช่วยด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบบ __/ \___

ผมว่าไม่น่าเกี่ยวกับ Refresh Rate หรอกครับ
    หรือว่า VGA มันส่อแววเข้าโลง เเล้วครับ
Working...
X