Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำKeyboard+mouse ไร้สายสักชุดทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำKeyboard+mouse ไร้สายสักชุดทีครับ

กำลังมองหาชุด Key board + mouse ไร้สายสักชุด เอาแบบที่ไม่ต้องแพงมากอ่ะฮะ เนื่องจากตอนนี้สายไฟรกมาก ช่วยแนะนำทีครับ

1000+ อะครับ ของ Microsoft มั้งครับ ส่วนมาก(ส่วนมาก)นะครับ จะออกแบบ เป็นโค้งๆอะครับ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบอะครับ

Comment

อืม แบบโค้งคงไม่เหมาะกับผมสักเท่าไร
      งั้นราคาสัก1000-2000 นี่มีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

Comment

it city กำลังลดราคาพอดีครับ
        ของ Logitech จาก 1490 เหลือ 999
        สนใจอยู่เหมือนกัน ...

ป.ล. มันก็โค้งนะ แต่ผมว่ามันสวยดีนะ ...

Comment

Originally posted by joejoejoe View Post
          it city กำลังลดราคาพอดีครับ
          ของ Logitech จาก 1490 เหลือ 999
          สนใจอยู่เหมือนกัน ...

ป.ล. มันก็โค้งนะ แต่ผมว่ามันสวยดีนะ ...
          รุ่นไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by BearBery View Post
            รุ่นไหนเหรอครับ
            ผมไม่รู้ชื่อรุ่นอะครับ
            ลองไปดูเองดีกว่า ...

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...light=logitech

ได้ปล่าว

Comment

Originally posted by pigfat View Post
                ขอบคุณคร้าบ แบบว่าหน้าตามันเหมือนที่ใช้อยู่เลย ต่างตรงที่ของผมมีสาย และปุ่มบางปุ่มนิดหน่อย 555+

Comment

มียี่ห้ออื่นแนะนำไหมครับ รู้สึก logitech มันจะแพง ของ a4techมีแบบไร้สายหรือเปล่าฮะ ไม่รู้ดีหรือเปล่า

Comment

Working...
                  X