Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ กะ HD4850+ arcticle TWIN TURBO เอาอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+ กะ HD4850+ arcticle TWIN TURBO เอาอะไรดี

เหอะๆ
    ดีครับพี่ๆทั้งหลาย
    ผมมีงบ 8000 อ่าครับ
    จาซื้อ VGA card อ่าครับ
    เอาตัวไหนดีระหว่าง GALAXY GEFORCE 9800GTX+
    กะ
    SAPPHIRE ATI HD 4850 + sink ARTICLE TWIN TURBO
    เหอะๆ
    ใช้กับPSU 500W ของ ENhance 5150 GH ตัว 80 plus พอป่าวไม่รุ
    spec ตามนี้ครับ
    CPU: C2D E7200
    m/B: ASUS P5Q
    RAM: A-DATA Vitesta 2*2GB CL 4
    OPD: Pioneer 216BK SATAII
    HDD:Seagate 320 GB SATAII
    ไม่ทราบว่า spec ตามนี้ใส่ VGA 2รุ่นนี้ไฟจาพอไหม

psu พอครับ
    ส่วนตัวไหน ชอบไหน เอาอันนั้นเลยครับ อิอิ

Comment

เหอะๆ
      ความแรงต่างกันมากไหมครับ
      เอาไว้เล่นเกม
      แล้วก้อห่วงเรื่องความร้อนไม่รุว่า
      ถ้า 9800GTX+ ซิ้งเดิมๆ จาร้อนมากไหมตอน fullload

Comment

GALAXY GEFORCE 9800GTX+

Comment

Originally posted by fuse_sp View Post
          เหอะๆ
          ความแรงต่างกันมากไหมครับ
          เอาไว้เล่นเกม
          แล้วก้อห่วงเรื่องความร้อนไม่รุว่า
          ถ้า 9800GTX+ ซิ้งเดิมๆ จาร้อนมากไหมตอน fullload
          ปรับพัดลม แค่60-70% Full load ไม่แตะ70องศาเลยครับ idle 45

Comment

แบบนี้เย็นทั้งคู่ ความแรงพอๆกัน ศึกษาหาข้อมูลเลือกตัวที่คิดว่าถูกใจเรามากที่สุด แล้วคุณจะมีความสุขกับมัน *-*

Comment

MSI R4850 เดิมๆครับ เคยลองแล้ว
              กำลังรอตัวนี้

Last edited by vaio; 12 Aug 2008, 14:22:13.

Comment

Originally posted by vaio View Post
                MSI R4850 เดิมๆครับ เคยลองแล้ว
                กำลังรอตัวนี้

"เคยลอง แต่กำลังรอ"
                งง

Comment

คงหมายถึงตัวเดิมๆที่ยังไม่เปลี่ยนซิ้งค์

Comment

Originally posted by tawincam View Post
                    "เคยลอง แต่กำลังรอ"
                    งง
                    อันเก่าขายไปเมื่อวาน ครับ

Comment

งบถึงก็เล่น 9800GTX+ ดีกว่า

Comment

เหอะๆตกลงผมเอา GALAXY 9800GTX+ ละกันครับ หรือมียี่ห้ออื่นที่ดีกว่ายี่ห้อนี้ครับ
                        ช่วยบอกด้วยแล้วร้านไหนถูกสุดครับ เหอะๆ
                        พอดีผมไม่ได้ใช้เองอ่าครับ
                        เครื่องนี้ของญาติ
                        พอดีถ้าจาให้เค้ามาใช้ ATI เปลี่ยน drivers บ่อยๆเจอปัญหาแปลกๆต้องมาแก้ เค้าคงไม่เอา
                        เหอะๆถ้าเปงผมเอา ATi 4850 +sink turbo ไปละ 555

Comment

hwh พันทิปชั้นไรลืมห้องที่ยาวๆติดบันไดเลื่อน
                          ผมไปต่อ 7000 เอาของมาให้แปะวอย เสรือกบอกผมได้ 7180 อึ้งครับ... ไม่ได้ก็บอก จะได้ไม่ซื้อ ไอ้เราก็หน้าบาง เอาก็เอาวะ กลับออกมาไม่น่าเลยตู รู้งี้ไปต่อ tk jedi ดีกว่า ช่วยไปต่อหน่อยดิ แล้วมันทำแบบนี้อีก เดินออกมาแมร่งเลย แค้น 5555

Comment

Working...
                          X