Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามปัญหา Recyde Bin ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามปัญหา Recyde Bin ครับ

ทำไมมันยังมีขยะอยู่ในถังอีกเหรอครับทั้งๆ ที่ผมคลิกเข้าไปใน Recyde Bin แล้วมันไม่มีไฟล์อะไรเลย

มีวิธีแก้ไหมครับ

ลอง คลิกขวาแ้ล้วเลือก Empty Recycle Bin ดูคับ

Comment

ลองกดดูแล้วครับแต่มันไม่หาย ทั้งๆที่ข้างในไม่มีไฟล์อะไรเลย

Comment

เดี่ยวก็หายเองแหละ

Comment

ลองรีสตาทส์เครื่องดูครับ

Comment

Comment

ลากไฟล์ลงไปอีกสักไฟล์ครับ
              สร้างหลอกก็ได้ แล้วลอง Empty ดู
              อาการนี้ เคยเจอตอนลบไฟล์จาก HDD EXT ครับ
              ไฟล์อ้างอิงเวลา restore กลับมันไม่อยู่ที่เดิม ไม่รู้พูดถูกป่าว

Comment

ตามข้างบนครับบ

Comment

Working...
                X