Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู spec นี้ให้หน่อยคับเอาไว้เล่นเกมส์ ok ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู spec นี้ให้หน่อยคับเอาไว้เล่นเกมส์ ok ป่าว

CPU intel - Intel Core2Qd. Q9300 2.50 GBz กับ Intel Core2Qd. Q6700 2.66 GBz ไม่มันใจเอาอันใหนดี
    MainBoard - ASUS P5B
    H/D- Seagate 250GB
    ram - Kingston 800MHz 2 G DIMM , DDR2 800 , 182 pin กับ Kingston 533MHz 1 G DIMM , DDR2 533 , 182 pin*2
    vga - XFX GF8600GT XXT

ลบกวนเซียนดูให้หน่อยนะ

Comment

ลด CPU เป็น C2Dพอ แล้วเพิ่มการ์ดจอเป็น 9800GTX+ หรือไม่ก็ 4870 4850

แรมบัส800

Comment

ทำไม CPU กับ VGA มัน***งกันอย่างนั้นล่ะ

Comment

แหะๆ ผมว่า จะลด cpu อยู่อะ ทำตาม rap บน บอก

Comment

ผมว่าน่าจะเน้น VGA นะ เชื่อดิ

Comment

ผมว่าถ้าเล่นVGAตอนนี้เอา9800GTX+น่าจะคุ้มนะราคาเขาเริ่มลงแล้วประสิทธิภาพเกินราคาด้วย

Comment

ผมว่าถ้าเล่น VGA ตอนนี้เอา 9800GTX+ น่าจะคุ้มนะราคาเขาเริ่มลงแล้วประสิทธิภาพเกินราคาด้วย

Comment

m/b เล่นเป็นพวก P5K ดีกว่ามั้ยครับ

แล้ว cpu เป็น E8200 หรือ E8400

vga ลง 9800GTX+ ไปเลย

Comment

Originally posted by top23comp View Post
                    m/b เล่นเป็นพวก P5K ดีกว่ามั้ยครับ

แล้ว cpu เป็น E8200 หรือ E8400

vga ลง 9800GTX+ ไปเลย
                    ถูกต้อง เล่นเกมส์ ต้อง การ์ดดีๆครับ

Comment

ไม่สมดุลกันคับ

Comment

Working...
                      X