Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า Flie .nrg นี่ต้องใช้โปรแกรมไรอ่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า Flie .nrg นี่ต้องใช้โปรแกรมไรอ่านครับ

อยากรู้ว่า Flie .nrg นี่ต้องใช้โปรแกรมไรอ่านครับ
    ผมอยากรู้มากเลยครับ พอดีได้โปรแกรมมาแต่ม่านรู้จะใช้ไงอะ
    งง กับ นามสกุล นี้ อะครับ

เป็นไฟล์อิมเมจอ่ะครับ ใช้โปรแกรมnero image drive เปิด

หรือไม่ก็ไรท์ลงแผ่นแล้วเปิดครับ

Comment

ใช้โปรแกรมจำลองไดร์ฟเปิดก็ได้คับ เช่น DAEMON Tool, Alcohol

Comment

ใช้พวก demon toolหรือจำพวกโปรแกรมจำลองไดรฟ์ต่างๆ จะสามารถอ่าน ไฟล์ พวกนี้ได้ครับ

Comment

rarยังอ่านได้เลย

Comment

Working...
          X