Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ปัญหาเกิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ปัญหาเกิด

คือผมดูหนังแล้วเครื่องมันรีสตาท อยากถามว่ากาดจอผมมันพังอะป่าว เป็นหลายทีละแต่ดูผ่านwindow medie พอได้อยู่ แต่ดูผ่าน power dvd 8 แล้วดับชวยทีครับ
    ผมใช้ redeon x1600 เปลี่ยนไดเวอ ตัว8.7 แล้ว

โปรแกรม มีปัญหารึปาว ( power dvd 8 )
    ลดเวอร์ชั่นดู 6 หรือ 7
    อาจจะ bug โปรแกรม

Comment

ครับจะลองดูแต่วะวานก็เป็นครับ หน้าต่างของโปรแกรมที่เปิดไวมันค้างพับไม่ลง แต่เครื่องยังเดินอยู่แต่ภาพค้างไปเลยอะครับกดปิดโปรแกรมก็ไม่ได้ ปิดทางtask manager ก็ไม่หายค้างเลยต้องรีอะครับ
      อาการนี้กาดจะพังใช่มั้ยเอย

Comment

Working...
      X