Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 4850 ค่ายไหนบ้างที่คุณใช้แล้วประทับใจ+ประกันของไครน่าคบบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 4850 ค่ายไหนบ้างที่คุณใช้แล้วประทับใจ+ประกันของไครน่าคบบ้างครับ

HD 4850 ค่ายไหนบ้างที่คุณใช้แล้วประทับใจ+ประกันของไครน่าคบบ้างครับ
    ก็อย่างจะแบ่งประสบการณ์สำหรับคนที่ใช้ HD 4850 กันบ้างครับ เพราะตอนนี้ กระแส HD 4850มาแรงครับ และท่าสะดวกท่านเทพท่านใดที่รู้จริงช่วย ชำแหละ HD4850 ให้ฟังด้วยยิ่งดีครับ อย่างรู้

8800GT ขอเข้ามาฟังด้วย ...

Comment

COM 7 น่าจะแหล่มสุด

Comment

ลองดูตามนี้และกันนะ ละเอียดสุด เข้าใจง่าย
        http://overclockzone.com/zolkorn/yea...d4850_roundup/
        http://overclockzone.com/zolkorn/yea...850/index.html

Comment

ผมพึ่งไปส่อย Powercoler มาครับ ราคามันลงมา 6390 ที่ร้าน Jedi - -*

Comment

HIS......คุคุคุ

Comment

พลังสีครับ ประกันก็คอม7แหล่มสุด

Comment

แล้วรุ่นไหนงานมันสวยบ้างอ่ะครับ

Comment

Asus ก็น่าเล่น

มี 512 และ ตัว 1g เปลี่ยนซิ้ง ตัว 1g อยู่ที่ 50 องศา เห็นจะได้ ^^

Comment

ใช้ Asus EAH4850 ครับ มีโปรแกรม SmartDoctor ให้ปรับรอบพัดลม 50-60 องศา แค่นั้น โอเวอร์คล๊อกในตัว แจ่มเลยไม่ต้องทำ CCC กับ อัพไบออส รึว่าเปลี่ยนฮีทซิ้ค์
                    6350- ดีเลยครับคุ้ม

Comment

ผมไปซื้อ Jedi มา
                      HIS HD4850 ประกัน Dcom ราคา 6500
                      Powercoler HD4850 ประกัน Com7 ราคา 6390

ตอนแรกจะซื้อ HIS แล้วครับ แต่พอถามเรื่องประกันเป็นของ Dcom

ความคิดเปลี่ยนทันทีเลย เพราะเข็ดกับ Dcom มากมาย

Comment

ขอบคุณครับสำหรับประสบการณ์ดีๆที่มาแบ่งให้กัน และเป็นแนวทางในการเลือกชื่อครับ

Comment

ใช้ MSI อยู่ก็ปรกติดีครับประกันจำไม่ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by palui View Post
                            ใช้ Asus EAH4850 ครับ มีโปรแกรม SmartDoctor ให้ปรับรอบพัดลม 50-60 องศา แค่นั้น โอเวอร์คล๊อกในตัว แจ่มเลยไม่ต้องทำ CCC กับ อัพไบออส รึว่าเปลี่ยนฮีทซิ้ค์
                            6350- ดีเลยครับคุ้ม
                            ตามนี้เลยคับผมก็ใช้อยู่..อิอิ

Comment

พลังสี สติ๊กเกอร์ มันลอกง่ายครับ ข้อเสียมันอ่ะ

Comment

Working...
                              X