Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ทั้งหลายช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คว่าจะเอายี่ห้ออะไรดี ในงบประมาณ ไม่เกิน 20,000 บ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ทั้งหลายช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คว่าจะเอายี่ห้ออะไรดี ในงบประมาณ ไม่เกิน 20,000 บ.

ผู้รู้ทั้งหลายช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คว่าจะเอายี่ห้ออะไรดี ในงบประมาณ ไม่เกิน 20,000 บ. ใช้งานทั่วๆไป , เล่นเกมส์และ ก็ท่องอินเตอร์เน็ททั่วไป

(แล้วโน๊ตบุ๊คมันอัฟเกรดได้หรือป่าวครับ) ถ้าได้ก็ช่วยเลือกโน๊ตบุ๊คดีๆให้ผมสักเครื่องนะครับ

ไม่เน้นยี่ห้อ ก้แนะนำ เอเซอร์กับเอซุส โน๊ตบุ้คอัพเกรคไม่ได้ครับ อัพได้บ้างตัว เช่น แรม กับฮาดดิส

Comment

ช่วยๆตอบกันหน่อยนะครับ

Comment

ถ้าเป็นผม ตอนนี้ผมจะเลือก MSI wind อะครับ

ถ้าเจ้าของกระทู้เอามาเล่นเกมส์ ยิงไข่ หาคำศัพท์ ฯลฯ แนะนำตัวนี้เลยครับ

^o^

Comment

ตามนี้เลยคับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=261170

Comment

ช่วยตอบหน่อยเร็วววววววววววววววววววว ขอบคุณจ้า

Comment

Working...
            X