Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q8200 Q9400 มาเมื่อไร,ในไทยราคาน่าจะเท่าไร,และ Quad ตัวไหนน่าจะราคาคุ้มสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q8200 Q9400 มาเมื่อไร,ในไทยราคาน่าจะเท่าไร,และ Quad ตัวไหนน่าจะราคาคุ้มสุดครับ

Q8200 Q9400 มาเมื่อไร,ในไทยราคาน่าจะเท่าไร,

และ ถ้าออกแล้ว Quadที่ตํ่ากว่าหมื่นตัวไหนน่าจะราคาคุ้มสุดครับ

ที่ผมเล็งๆไว้ก็มีQ8200 Q9300 Q9400

ใช้งานmaya กับ solidworkและก็video encoding ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by asaren; 12 Aug 2008, 20:54:39.

เอาไปใช้ทำงานด้านไหนครับ

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
      ใช้ปกติทั่วไป เล่นเกมส์ โหลดบิต และ ก็ทำพวกกราฟฟิกกับวิดีโอ ด้วยครับ

Comment

Originally posted by mercadix View Post
        ใช้ปกติทั่วไป เล่นเกมส์ โหลดบิต และ ก็ทำพวกกราฟฟิกกับวิดีโอ ด้วยครับ

Comment

Q9300 ก้ออยู่แล้วนะ ขอแรม แรงๆละกัน OC เอาก้อได้ถ้าไม่พอ

Comment

Working...
          X