Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในสายตาคุณ ดีคอม เป็นยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในสายตาคุณ ดีคอม เป็นยังไง

ในสายตาคุณ ดีคอม เป็นยังไง อยากทราบมุมแง่ทุกมุมครับ ผมจะเอาเรื่องนี้ไปสรุปส่งต่อครับ

ถึงจะกลับมาใช้ นโยบายเก่า ผมก็ขอบายครับ

Comment

ล่อเป้าน่าดูเลย งดออกความเห็น แหะๆ

Comment

ใกล้กับที่อยู่เลย สรรพาวุธ หุหุหุ

Comment

อย่าให้บรรยายเลยครับ ท่านลอง ค้นหา จากกระทู้เก่าเอาล่ะกันมีหลายเรื่อง

Comment

ผมเฉยๆนะกับดีคอม เพราะของผมมีดีคอมเยอะเหมือนกันแต่ยังไม่เคยเสียเลยเฉยๆ

Comment

เช็คกระแสจาก OCZ แล้วค่อนข้างจะเอกฉันท์หน่อยๆ
              เพราะส่วนมากที่เห็นๆกัน มักจะมีประสบการณ์ไม่ค่อยดีนักกับศูนย์บริการนี้

คห.ส่วนตัว ....
              เลี่ยงได้เลี่ยง เลี่ยงไม่ได้ก็ต้องคิดดูกันอีกที(อาจคิดนานหน่อย)

Comment

ผมก็คนเคยเจอมากับตัวนะครับ

มีความประทับใจมาก แต่ออกไปแนวแย่มาก

Comment

ไม่เคยได้เคลมอะไรสักอย่างเลยไม่รู้จะตอบยังไง
                  แต่ถ้าจะซื้ออะไรสักอย่างคงเลือกประกันอื่นที่ไม่ใช่ D-Com ล่ะครับ

Comment

ส่วนตัว ล่าสุดที่ไปเคลม ก็ โอเคครับ ไม่เลวร้ายมากมาย แต่ก็ไม่ดีเหมือนเมื่อก่อน ล่าสุดไป1ปีก่อนอ่านะ

เรื่องก็ง่ายๆ ซื้อ DVD-RW มาตัว กว่าจะได้ใช้จริงๆจังๆ ก็ เกือบๆ 2เดือน เพราะใช้ไม่ถึง2-3วัน เสียต้องเคลม เคลมมาแล้วก็เสียอีก 2-3รอบ

แต่ผมไม่คุยกะศูนย์ที่ 1000tip นะ ผมโทรหาช่างที่ ศูนย์ใหญ่เลย ก็โอเค รอบล่าสุด เปลี่ยนตัวใหม่รุ่นใหม่ให้เลย

แต่เด๋วนี้ จากกระแส แล้วแย่อย่างแรงครับ

Comment

ขี่เกียจพิมพ์...

Comment

Originally posted by silvermoon View Post

ขี่เกียจพิมพ์...

ก็ไม่ต้องพิมพ์สิคับ ง่ายดี

Comment

Originally posted by Dracula View Post
                          ก็ไม่ต้องพิมพ์สิคับ ง่ายดี
                          แค่นี้คือขี้เกียจแล้วครับ
                          ถ้าขยันแล้วให้พูดเรื่อง D-....... เนี่ยมันยาวมากกกครับ

เอาเป็นว่าเบื่อมัน...

Comment

เป็นอดีตเทพที่เมื่อก่อนขายราคาจะแพงกว่าหรือเท่ากับชาวบ้าน ใครซื้อของจากดีคอม มักขายต่อได้ราคาเสมอ เนื่องจากเชื่อมั่นในบริการ
                            แต่ปัจจุบันสำหรับผมแล้ว D-com จะเป็นช๊อยสุดท้ายที่ผมเลือก หรือเลือกที่จะเปลี่ยนไปใช้ยี้ห้ออื่นที่ไม่มีประกันของดีคอมครับ

Comment

รู้สึกว่าบอร์ดนี้มีแต่คนเกลียดดีคอม ไม่ดีก็อย่าไปใช้ครับ ผมว่ามันมีเยอะแล้วนะกระทู้ที่ด่าดีคอม

ตั้งกระทู้เหมือนอยากให้กระทู้มันหลายหน้าใช่ปะ

Comment

Working...
                              X