Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD PUMA platform

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD PUMA platform

อยากทราบว่า โน๊ตบุค ทีใช้ CPU รุ่นนี้มีขายในไทยกี่รุ่นในตอนนี้
    ถ้ามีบททดสอบรบกวนแนบลิ้งค์ด้วยนะครับ เป็น ไทยหรืออังกฤษก็ได้ครับ
    แล้ว GPU ATI HD 3650 สำหรับโน๊ตบุคประสิทธิภาพเป็นอย่างไร
    ถ้ามี review รบกวนแบบลิ้งค์ด้วยนะครับ

ปล. ขอบคุณทุกคำแนะนำ จากเกรียนอยากเป็นเซียน

มือใหม่ อยากใช้ AMD +ATI

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=239582

ลองไปดูสเปกครับ

Comment

มีบลูเรย์ด้วย
      Last edited by ยองยองซอย; 13 Aug 2008, 10:39:29.

Comment

อยากได้ AMD ADIDAS อะคับ เท่กว่า

Comment

Toshiba ขายดีสุดครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
            อยากได้ AMD ADIDAS อะคับ เท่กว่า
            ชอบ k-swiss อ่ะครับเรียบมีสไตล์เหมืนอadidasเยย

Comment

Working...
            X