Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการรับประกันของร้านจิ๊บ(ดีไหมครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการรับประกันของร้านจิ๊บ(ดีไหมครับ)

พอดีเห็นว่าของร้านจิ๊บราคาถูกดีครับเลยอยากรู้ว่า
    การรับประกันของร้านนี้เป็นยังไงเพราะไม่เห็นมีคนพูดถึงเลย

พรุ้งนี้จะพาเพื่อนไปซื้อแล้ว

เป็นร้านที่คนชอบไปยืนหน้าร้านเยอะที่สุดเลยที่ขอนแก่น ไม่มีของระดับ Hi-end มีแต่ล่างๆกับกลางๆ

ถือว่าเป็นร้านที่ขายถูก

Comment

ดีมากๆๆ

Comment

ผมจะไปซื้อที่สาขาพันทิพอะครับ ลืมบอกที่จะไปซื้อ โทษทีครับ

Comment

Originally posted by TheFirst View Post
          เป็นร้านที่คนชอบไปยืนหน้าร้านเยอะที่สุดเลยที่ขอนแก่น ไม่มีของระดับ Hi-end มีแต่ล่างๆกับกลางๆ

ถือว่าเป็นร้านที่ขายถูก
          เพราะไม่มีรา้นคู่แข่งเลย hwh ก็ขายแพงเว่อ ร้านอื่นๆ ก็ดูไม่ได้มาตรฐาน
          ผมเคยเห็นร้าน big it ข้างๆ ยังมาขอซื้อ ฮาตดิส ตอนของที่ร้านขาดเลยครับ เหอๆ

Comment

Working...
          X