Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการเล่นเกม2เกมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการเล่นเกม2เกมครับ

คือว่าคอมผมเล่นเกมส์ DOOM3 ได้ไหลลื่นมากๆ แต่ว่าเล่น NEED FOR SPEED underground 2 เกิดอาการกระตุกๆ อะครับ ทั้งที่ DOOM3 น่าจะกินสเป็คมากกว่าใช่มั้ยครับ ท่านอื่นๆเป็นเหมือนผมบ้างมั้ยครับ สเป็คเครื่องที่ใช้ครับ AMD Athlon XP 2400+ ram 1 G. + GF6800GS ครับ

ตั้งรายละเอียดเกมส์ไว้สูงหรือเปล่าครับ มันเลยกระตุกครับ

Comment

์ำNeed 2 เปิดสุดก็ไม่ใช่ย่อย ๆ นะครับ โหดเหมือนกัน

Comment

ตั้งความละเอียดไว้สูงไปหรือเปล่า ลดลงมาหน่อย

Comment

ลองปรับความละเอียดที่ 1024*768 และตั้งรายละเอียดในเกมแบบสุดดูครับ ถ้ามันอืดแบบผิดปรกติคงมีปัญหาแล้วล่ะ เพราะผมใช้GF6600 ปรับที่ความละเอียดนี้ ยังเล่นได้ลื่นพอสมควร

Comment

ลองปรับความละเอียดดูคับ

Comment

Working...
            X