Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตะลึง!!! เด็ก 10 ขวบกระโดดเตะแม่ค้าขายเห็ด ตร. เชื่อ เลียนแบบมาริโอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตะลึง!!! เด็ก 10 ขวบกระโดดเตะแม่ค้าขายเห็ด ตร. เชื่อ เลียนแบบมาริโอ

.... อ่านกันหรือยังครับ จากกระทู้แนะนำ ห้องเกมส์ที่พันทิพย์ ......

ปรกติผมก็ไม่ค่อยสนใจอยู่แล้ว พวกกระทู้แนะนำอะไรนั่น หาอ่านข่าวเกมส์อย่างเดียว

แต่อันนี้ฮาอย่างมาก คนคิดเค้าสร้างสรรค์จริงๆ ผมว่าขาเกมส์น่าจะลองแวะอ่านหน่อยนะ

ที่ห้องเกมส์ พันทิพย์

..... ไม่ได้ก๊อปลิงค์+ข้อความ มาให้อ่านนะครับ ไปอ่านกันเอง .....

ปล.ฮาจริงๆนะ

ปล.อีกที ถ้าไม่รู้ลิงค์เวบพันทิพย์ ก็เข้ากุ๊กเกิลครับแล้วพิมพ์ "เสก โลโซ"

เกมส์กลายเปนถังขยะ สำหรับผู้รักษาความสงบ(มืออาชีพ)ในสังคมไปซะแล้ว

มักง่ายซะตัวเปนเกลียวเลยนะ สูบบุหรีซักมวนมั๊ย เหอ

Comment

ห้าห้าห้า

Comment

ต้องระวังพวกมากับกระแส ให้ฟังหูไว้หู

Comment

งี้ถ้ามันเล่นยิงไข่ มันไม่เอาหนังสติ๊กไปไล่ยิงตามร้านขายไข่เหรอเนี่ย

Comment

แบน มาริโอ้ เลย !!!!
            ที่ GTA ยังแบนเลย ทีงี้ไม่แบน แสดดดด 5555

Comment

Working...
            X