Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 8800GT เข้ามาตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 8800GT เข้ามาตอบหน่อย

พอดีใช้ซิ้งค์ซาลแมนมัน Idle ที่ 54 ดูแล้วไม่ค่อยปกติเลยเหมือนจะร้อนๆ(หรือปรกติหว่า)แต่เวลาเล่นเกมมันก็อยู่ในเกณนี้อ่ะครับไม่เกิน 58 อันนี้ดูแล้วก็น้อยไปอะไรมันจะขึ้นแค่ 4 องศาเองอยากถามว่าคนอื่นเป็นยังไงกันมั่งหรือว่าเป็นที่โปรแกรมครับ

ปกติดีครับ

Comment

ปกติ

Comment

แล้ว GPUZ ว่ายังไงคับ

Comment

อ้าว งั้นผมก็ไม่ปกติซิครัง Idle 50 full ยังไม่ได้ลอง ผมว่าตัวนี้พัดลมเงียบมากเลยนะครับ เครื่องอ่าน DVD ผมดังกว่ามากเลย
          Last edited by DigiGonzo; 13 Aug 2008, 10:12:40.

Comment

ปกติ

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
              อ้าว งั้นผมก็ไม่ปกติซิครัง Idle 50 full ยังไม่ได้ลอง ผมว่าตัวนี้พัดลมเงียบมากเลยนะครับ เครื่องอ่าน DVD ผมดังกว่ามากเลย
              ของท่านผิดปกติคับ

เย็นผิดปกติ

Comment

เย็นจัง

Comment

พอกัน

Comment

ผมนึกว่าโปรแกรมมันโดนไวรัสซะอีก ทำไม idle ไม่เกิน 55

Comment

ก็ปกตินิครับ ถ้าไม่มั่นใจหาโปรแกรมอื่นมาทดสอบดูก็ได้ครับมีหลายตัว อิอิ
                      ของผม cysis - full ทะลุ 77-ตันที่ 82

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
                        ก็ปกตินิครับ ถ้าไม่มั่นใจหาโปรแกรมอื่นมาทดสอบดูก็ได้ครับมีหลายตัว อิอิ
                        ของผม cysis - full ทะลุ 77-ตันที่ 82
                        ไฟแทบลุกแล้วนะนั่นอ่ะ หุหุ

Comment

เย็นดีๆ

Comment

Working...
                          X