Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวด่วน : GeForce 8 + 9 เน่ายกแผง!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืม...ชินแล้ว

Comment

ในช่วงเดือนนึงที่ผ่านมานี้ ผมสังเกตว่ามีโน๊ตบุ๊คที่ใช้การ์ดจอ ATI ออกมามากกว่าแต่ก่อน

เดาว่าการวิจัย ทดสอบ กว่าจะเป็นผลิตภัณฑ์ออกขายในรูปของโน๊ตบุ๊คต้องใช้เวลาไม่น้อยเลยทีเดียว

แสดงให้เห็นว่าผู้ผลิตรับทราบเรื่องความผิดพลาดของชิป Nvidia มาตั้งนานนนนน......แล้ว

แต่กลับใช้เวลาไปกับการออกรุ่นใหม่ ไม่คิดจะรับผิดชอบใดๆ แก่ลูกค้าอย่างเราเลย
      Last edited by sabanes; 13 Aug 2008, 12:54:21.

Comment

Originally posted by manfan View Post
        รวมตัวกันทุบเหมือนที่เขาทุบHonda CRV เอาไหมครับ เผื่อพวกเขาจะได้รู้สึกอะไรบ้าง

ขอยืมเครื่องตัวอย่างครับ

Comment

Originally posted by manfan View Post
          รวมตัวกันทุบเหมือนที่เขาทุบHonda CRV เอาไหมครับ เผื่อพวกเขาจะได้รู้สึกอะไรบ้าง
          เอาเลยๆ.. เด่วผมช่วยเชียร์เองคับ

แต่ของผมเอง...ไม่กล้าทุบหรอกน่ะ

Comment

==

Comment

Originally posted by sabanes View Post
              ในช่วงเดือนนึงที่ผ่านมานี้ ผมสังเกตว่ามีโน๊ตบุ๊คที่ใช้การ์ดจอ ATI ออกมามากกว่าแต่ก่อน

เดาว่าการวิจัย ทดสอบ กว่าจะเป็นผลิตภัณฑ์ออกขายในรูปของโน๊ตบุ๊คต้องใช้เวลาไม่น้อยเลยทีเดียว

แสดงให้เห็นว่าผู้ผลิตรับทราบเรื่องความผิดพลาดของชิป Nvidia มาตั้งนานนนนน......แล้ว

แต่กลับใช้เวลาไปกับการออกรุ่นใหม่ ไม่คิดจะรับผิดชอบใดๆ แก่ลูกค้าอย่างเราเลย
              ผมว่าไม่นะ มันก็ออกกันทั้ง 2 ยี่ห้อล่ะ เพียงแต่จะเอาไทยรุ่นไหนแค่นั้นครับ

Comment

ถ้าเกิดศูนย์ทำเงียบกันจริง ๆ

พวกเรา ๆ ท่าน ๆ ต้องทำใจอย่างเดียวจริง ๆ หรอ

ผมรู้สึกยอมไม่ได้ยังไงไม่รู้อะ เพราะทาง nvidia จ่ายค่าความเสียหายมาแล้ว ศูนย์ทำเงียบเนี่ย

มันแค้นใจ อย่างแรง

Comment

อนิจัง วาตาสังขาลา
                  ทุกสิ่งในโลกล้วนไม่เที่ยงครับ

Comment

เฮ้อ

Comment

ของรุ่นพี่ผมก็เป็น 2 ตัวครับเป็นของhpครับ จะทำไงกันดีครับพี่น้อง
                      เดือดร้อน เครื่องเพิ่งซื้อมาก็มีอาการครับเป็นลายนิดๆ

Comment

กาม,,,,, เอาแว้วว

Comment

Notebook หรือ ปลาร้า ล่ะเนี่ย

" เน่ายกแผง "

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
                            ขอยืมเครื่องตัวอย่างครับ
                            Originally posted by widya View Post
                            เอาเลยๆ.. เด่วผมช่วยเชียร์เองคับ

แต่ของผมเอง...ไม่กล้าทุบหรอกน่ะ
                            แง๋ว

Comment

ใครซวยก็เจอไปคับงานนี้

Comment

ผลสรุปที่แน่นอนก็ไม่มี แล้วมีใครเป็นแล้วบ้าง

Comment

Working...
                                X