Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการอัพสเป๊กทีครับ จะต้องเพิ่มอะไรบ้าง (มีรูปครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการอัพสเป๊กทีครับ จะต้องเพิ่มอะไรบ้าง (มีรูปครับ)

พอดีว่า....อยากจะลองอัพสเป๊กหน่อยอะครับ
    รบกวนช่วยแนะนำที ว่าจะต้องอัพอะไรบ้าง
    (หรือว่าจะต้องเปลี่ยนทั้งหมดหว่า...)
    ใช้งาน นิดหน่อย + เล่นเกมส์ ซะมากกว่า
    แนะนำราคาด้วยนะครับ

ผมไม่ค่อยมีความรู้น่ะครับ

เลยมาขอคำแนะนำ อย่าว่ากันเลยนะครับ

ขอบคุณครับ !!!
    Attached Files

อัพ MB + Ram ก็พอมั้งครับ DDR2

Comment

ช่วยแนะนำทีครับ ว่าใช้อะไรดี MB กะแรม อ่าครับ

ราคาประมาณเท่าไหร่

Comment

ดันครับ ๆ อยากทราบจริง ๆ ครับ

Comment

ASROCK (Vga) WOLFDALE ==1380.-
          kington 1กิก 2ตัว===========1580.-

Comment

ลืมบอกครับ

ของผม ยังเป็น FX522 อยู่เลยอ่าครับ

จะเปลี่ยนด้วยดีไหม

(ขอบคุณคำแนะนำนะครับ)

Comment

FX 5200 อ่าครับ....

Comment

ขอดันนิดนึงครับ

อยากทราบ จริง ๆ

Comment

MB / RAM / VGA

Comment

ช่วยแนะนำ รุ่นทีครับ
                    พร้อมราคาด้วยยิ่งดีเลยครับ

Comment

Working...
                    X