Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 4870 x2 แล้วปรับรอบพัดลมได้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 4870 x2 แล้วปรับรอบพัดลมได้บ้างคับ

ผมใช้วิธีปรับใน ccc โดยสร้าง profile แล้วแต่มันก็ยังปรับไม่ได้อะคับ
    ผมใช้ catalys 8.8 beta คับ
    แล้วขอถามอีกข้อนึง ผมทดสอบด้วย 3dmark 06 ได้ 13700 เองคับมันเป็นเพราะ cpu q6600 หรือเปล่าคับพอดีไม่ได้คล๊อก

ลอง 8.7 released ดูครับ

Comment

ของแรงๆ

Comment

เข้ามาอิจฉาคนใช้ของแรง

Comment

ซื้อที่ไหน อะครับ อยากได้มั่ง -T-T

ปล ใช้Riva Tuner หรือยัง ถ้ายัง ลองดูครับ ปรับได้ง่ายๆ

Comment

แรงๆๆ ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

อิจฉาคนได้ใช้ของแรง

Comment

อ๊ากอยากเล่นของแรงครับท่าน ซื้อให้หน่อยซักตัว

Comment

ว้าวๆ ช่วยรอลุ้นว่าจะเป็นไง มีคนใช้แล้ว *0*

Comment

มีคนซื้อแล้ว เต้บจริงๆ

เงินถุงเงินถังจริงเรยนะท่าน

ดีใจด้วยที่ได้ของแรงปายใช้ แจ่มเป็ด

Comment

Working...
                    X