Announcement

Collapse
No announcement yet.

microlab x3ด้านกลังมีให้เสียบสัญญาณเข้า2จุดจะเสียบจุดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• microlab x3ด้านกลังมีให้เสียบสัญญาณเข้า2จุดจะเสียบจุดไหนครับ

microlab x3ด้านกลังมีให้เสียบสัญญาณเข้า2จุดจะเสียบจุดไหนครับ ผมต่อมาจากการ์ดซาว์ด5.1 live SB 0100

ลองดูครับ มันจะมีจุดนึงที่เสียงสู้อีกจุดไม่ได้ อิอิอิ อันไหนเสียงดีก็เอาจุดนั้น ฟังออกจริงๆนะ มากด้วย

Comment

ถ้าตัว 2.1 จะมี 2 ช่อง input ครับ
      อันนึง sensitivity จะมากกว่าอีกตัว เลือกตัวแรงกว่าแล้วกันครับ ไม่งั้นเร่ง volume ตาย

Comment

แล้วโดยมากเพื่อนๆชาวmicrolab x3 เสียบชุดไหนกันครับ

Comment

ผมเสียบอันซ้าย(มองจากด้านหลังนะ)

Comment

ขอถามอีกหน่อยครับว่าที่ปิดมันอยู่ด้านหลังอ่ะผมก็เลยเปิดทิ้งไว้เลยแล้วเวลาใช้ก็เสียบปลั้กอย่างเดียว ดีหรือไม่ดีแนะนำด้วยครับผม ขอขอบคุณครับ

Comment

ที่ปิดอะไรครับ งง

Comment

สวิทปิดเปิดลำโพงด้านหลังครับ...พอดีซับผมตั้งไว้ใต้ที่วางทีวีมันมุดเข้าไปปิดเปิดลำบากครับเลยเปิดทิ้งไว้เลย...ส่วยเวลาจะใช้ก็เสียบปลั้กอย่างเดียวจะมีผลเสียอะไรไหมครับ

Comment

อันนี้รอท่านอื่นครับ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่ผมก็เปิดไว้ตลอดนะ ใช้เปิดปิดสวิตช์ที่ปลั๊กพ่วงเอา แล้วปลั๊กพ่วงก็แยกมาจากที่อื่นอีกทีครับ

Comment

Working...
                  X