Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องโปรแกรม Reva tuner ที่ใช้ clock VGAหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องโปรแกรม Reva tuner ที่ใช้ clock VGAหน่อยครับ

ผมลงโปรแกรม Reva tuner ไว้ที่เครื่องที่ทำงานครับแล้วมันมีเมนู Driver setting และ System setting ที่ให้โอเวอร์คล๊อก VGA ได้ (ทีวงสีแดง) แต่พอผมเอาโปรแกรมเดียวกันไปลงที่คอมผมเองมันดันไม่มีตัวที่วงสีแดงไว้ครับเป็นเพราะอะไรครับ มันเลยโอเวอร์คล๊อกไม่ได้เลยครับ ช่วยหน่อยครับ
    Last edited by pocba; 14 Aug 2008, 08:55:29.

Comment

รอผู้รู้มาตอบครับ

Comment

ดัน

Comment

มาช่วยดัน อยากรู้ด้วย อิอิ

Comment

คอมที่ตะเองใช้มันตามลายเซ็นต์เหรอ .... ผมไม่เห็นรูปเลยงับ
            ช่วยโพสรูปของปัญหาให้ชมหน่อยได้มั้ยงับ .. เดี๋ยวมีเฉลย

Comment

Originally posted by dears View Post
              คอมที่ตะเองใช้มันตามลายเซ็นต์เหรอ .... ผมไม่เห็นรูปเลยงับ
              ช่วยโพสรูปของปัญหาให้ชมหน่อยได้มั้ยงับ .. เดี๋ยวมีเฉลย

ลงรูปให้แล้วครับ รอเฉลยครับไม่เฉลยมีน้อยใจ ตามปัญหาครับที่เครื่องผมไม่มีที่วงสีเเดงอะครับแต่เครื่องที่ทำงานมีครับช่วยดูหน่อยครับ เป้นเพราะอะไรครับ
              Last edited by pocba; 18 Aug 2008, 15:34:37.

Comment

ผมก็เป็นครับ ลองทุก Version แล้ว ปรับไม่ได้เลย ลองไปปรับที่ AMD GPU CLOCK TOOL
                ปรับนิดเดียว จอเละทั้งจอเลยครัล

Comment

ไหงเราไม่เห็นรูปหว่า ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                    ไหงเราไม่เห็นรูปหว่า ....
                    รูปออกจะเบ่อเริ่มอะครับ รูปนี่คือเครื่องที่ทำงานครับ รูปเครื่องที่ห้องตัวเองไม่ได้ทำรูปไว้อะครับเดี่ยวพรุ่งนี้เอามาลง แต่เครื่องที่ห้องแค่ไม่มีทีวงสีแดงๆเองครับเลยปรับไม่ได้ไม่เข้าใจ

Comment

เห็นรูปยังครับ

Comment

Originally posted by pocba View Post
                        รูปออกจะเบ่อเริ่มอะครับ รูปนี่คือเครื่องที่ทำงานครับ รูปเครื่องที่ห้องตัวเองไม่ได้ทำรูปไว้อะครับเดี่ยวพรุ่งนี้เอามาลง แต่เครื่องที่ห้องแค่ไม่มีทีวงสีแดงๆเองครับเลยปรับไม่ได้ไม่เข้าใจ
                        มันเปนรูปสามมิติใช่ป่ะครับ(มองด้วยตาเปล่าไม่เห็น)................เอ รึผมเทพไม่พอ(ตาเดียร์ด้วย หุหุ)

Comment

Originally posted by zman View Post
                          มันเปนรูปสามมิติใช่ป่ะครับ(มองด้วยตาเปล่าไม่เห็น)................เอ รึผมเทพไม่พอ(ตาเดียร์ด้วย หุหุ)
                          ไม่เห็นจริงอะล้อเล่นน่า
                          ถ้าไม่เห็นรบกวนโหลดทีครับhttp://www.uploading.com/files/BW8C7...22222.JPG.html

Comment

Working...
                          X