Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี G7มั่ง ใช้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี G7มั่ง ใช้ดีไหมครับ

Mouse Logitech G7 ใช้เป็นไงมั่ง ปรับ DPI 1000 ได้ไหม
    คือปัญหาของผมที่ใช้ เลเซอร์มาก็คือ เวลายกเมาส์ ประมาร ครึ่งนิ้วเลเซอร์มันยังจับพื้นได้อยู่เลย
    เวลาเล่น เกมส์ Shooting มันไม่ดี เลยอยากถามคนที่มีมันใช้งานเป็นยังไงมั่ง
    ของผมที่ใช่1600DPIไม่ดีเลย เลยใช้X7ของ A4Tech ชอบเลยหล่ะ แต่เล็งG7อยู่เพราะ ความงามหยด2พันกว่า น่าจับ

-*- มานเป็นอาไรที่สิ้นเปลืองโดยใช่เหตุเป็นอย่างยิ่ง

Comment

ใช้อยู่ครับ ปรับdpiได้5ระดับด้วยsoftware ซึ่งเซ็ทแต่ละระดับได้เองว่าต้องการกี่dpiครับ
      แต่แบทหมดไวไปหน่อย ซึ่งมันก็ให้มา2ก้อนไม่ค่อยเป็นปัญหาอะไรครับ

Comment

โอ้ว ผมใช้ acrock อะไรนี้แหล่ะ 1600 ไวดี เห็นว่าเซลล์เหลือ 399 บาท อ่ะคับ ดีเหมือนกัน ไม่ชอบไวร์เลสอ่ะคับ

Comment

Working...
        X