Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยเหอะ สงสัยมานานล่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยเหอะ สงสัยมานานล่ะครับ

เราจะตอบข้อความกลับในกะทู้อ่ะครับครับ โดยอ้างอิงจากคำตอบของท่านใดท่านหนึ่งอ่ะครับ ต้องทำไงบ้าง
    จะติกเครื่องหมายว่าอ้างอิงข้อความเดิม ผมก็ติกไม่ได้อ่ะ มันไม่ให้ติกอ่ะครับ
    ผมไม่รู้จริงๆครับ อยู่มาก็นานล่ะ ดูวันที่สมัครได้ครับ ทำไม่เป็นอ่ะครับ ช่วยผมหน่อยนะ
    อยากทำเป็นบ้างอ่ะ

กดแล้ว copy ข้อความใส่ตรงกลางได้เลย

Comment

Originally posted by tum905 View Post
      เราจะตอบข้อความกลับในกะทู้อ่ะครับครับ โดยอ้างอิงจากคำตอบของท่านใดท่านหนึ่งอ่ะครับ ต้องทำไงบ้าง
      จะติกเครื่องหมายว่าอ้างอิงข้อความเดิม ผมก็ติกไม่ได้อ่ะ มันไม่ให้ติกอ่ะครับ
      ผมไม่รู้จริงๆครับ อยู่มาก็นานล่ะ ดูวันที่สมัครได้ครับ ทำไม่เป็นอ่ะครับ ช่วยผมหน่อยนะ
      อยากทำเป็นบ้างอ่ะ

ตรงนี้ก็ได้ครับ
      Attached Files

Comment

กดแล้ว copy ข้อความใส่ตรงกลางได้เลย

ขอบคุณครับท่าน รู้แล้วทีนี้

Comment

Originally posted by tum905 View Post
          ขอบคุณครับท่าน รู้แล้วทีนี้
          แล้วของท่านกดปุ่น Quote สีเขียวไม่ได้น่าจะเป็นที่ IE นะ ลองถอนลงไหม่

หรือ อาจจะไม่ได้ติดคชตั้ง active x control หรือ falsh อะไรพวกนี้ก็ได้นะ

แอบสงสัย

Comment

กด ครับ ^ ^

Comment

Originally posted by Relaxza View Post
              กด ครับ ^ ^
              ได้ทั้งสองอย่างล่ะ คราวนี้ล่ะ ก็พอจะตอบได้บ้างล่ะ ขอบคุณท่านทั้งหลายมากครับ

Comment

Working...
              X