Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวล่ามาไว(หรือปล่าว)เกี่ยวกับชิปกราฟฟิค NVIDIA notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวล่ามาไว(หรือปล่าว)เกี่ยวกับชิปกราฟฟิค NVIDIA notebook

http://technology.impaqmsn.com/artic...75&art=product

วงการ Notebook โกลาหล เรียกซ่อมชิพ Nvidia ครั้งใหญ่
    เมื่อต้นเดือนกรกฏาคม 2551 ที่ผ่านมี มีข่าวลือหนาหูเกื่ยวกับข้อผิดพลาดในการออกแบบ/ผลิตชิพของบริษัท Nvidia

ตามลิงค์เลยครับผม

ปล.โทษทีครับผมไม่ใช่แค่กราฟฟิค

ซ้ำก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    Last edited by xzEKzx; 13 Aug 2008, 15:37:56.

ซักพักนึงละ

คนห้อง notebook อย่างผม ได้แต่เซ็ง รอคำตอบ

อีกสักพักการ "รอ" จะกลายเป็นการ "รีด" "เค้น" และ "เฟ้น" หาคำตอบอย่างโหดร้ายทารุณแทน

กับการเงียบ ไม่รับผิดชอบของบรรดาผู้จัดจำหน่าย notebook ในไทย

Comment

แบบนี้ก็ไม่ไหวอ่าจิครับเนี่ย ผู้บริโภคผิดหรือที่ไปซื้อมา ไม่แก้ไขกัน

Comment

เหอะๆ ผมแนะนำเพื่อนให้ซื้อ NB ที่มีการ์ดจอ แล้วมันก็มีแต่ของ NV ด้วยแหละ T-T

Comment

ทำใจครับ ซื็อเครื่องแรกก็โดนเลย

Comment

ถ้าไม่แก้มีเรื่องพอวันพังจะเอาขว้างหน้าร้าน ไม่ก็ประจานมันกลาง Pantip

Comment

ใช้ ati กะสบายแย้ว อิอิ อ่ะล้อเล่งง

Comment

Working...
              X