Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะบันทึกการสอนแบบ e-learning จะใช้โปรแกรมอะไรดีครับ (มีรูปประกอบ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะบันทึกการสอนแบบ e-learning จะใช้โปรแกรมอะไรดีครับ (มีรูปประกอบ)

ผมจะบันทึกการสอน e-learning จากเวบอะครับ ใช้โปรแกรมอะไรแนะนำผมหน่อยครับ
    Attached Files

อ๋อจะบันทึก ที่เคยก็ Windows MediaEncoder หน่ะครับ แต่ไม่รู้มีเสียงไม๊น่ะ

บันทึกเป็นไฟล์ wmv ถ้าไม่ได้เสียงก็คงต้องใช้โปรแกรมบันทึกเสียงช่วยด้วย
    Last edited by samulai; 13 Aug 2008, 22:31:21.

Comment

งานมีเจ้าของ ต้องติดต่อคนทำเวปครับ

ถ้าเป็นผม ผมใช้ Httrack ครับ

Comment

ใครมีวิธีอื่นมั้ยครับ บอกผมที จะได้ไม่ต้องไปดูที่ ม.

Comment

Working...
        X