Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4500 อีกนิดเดียวก็ 4.0 GHz แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4500 อีกนิดเดียวก็ 4.0 GHz แล้ว

E4500 อีกนิดเดียวก็ 4.0 GHz แล้ว

400*10 เข้าหน้า window ไม่ได้....ได้แค่นี้เอง

Gigabyte P31-s3l
    ซิงค์ลม zalman 9500 LED

อยากไปต่อ สงสัยต้องถอย E7200 แล้วเรา
    Attached Files
    Last edited by tum9199; 13 Aug 2008, 17:30:31.

ลองต่อคับ อิอิ

Comment

ตามเกรียน ด้านบนครับ

Comment

ผมว่าบอร์ดนะ ถ้า P35 จะไปได้อีก

Comment

แรงดีจังเลยครับ

Comment

แรงจัง ไฟ vcore เท่าไหร่คับท่าน

Comment

แรง ๆ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                ลองต่อคับ อิอิ
                Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ตามเกรียน ด้านบนครับ
                Originally posted by nununu View Post
                ผมว่าบอร์ดนะ ถ้า P35 จะไปได้อีก
                Originally posted by one View Post
                แรงดีจังเลยครับ
                Originally posted by gofaster View Post
                แรงจัง ไฟ vcore เท่าไหร่คับท่าน
                Originally posted by TWK. View Post
                แรง ๆ
                ไฟสุดบอร์ด 2 V. ครับ

Comment

^
                  ^
                  ไฟโหด เอา 4 ให้ดูหน่อยพี่

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                    ^
                    ^
                    ไฟโหด เอา 4 ให้ดูหน่อยพี่
                    ต้องเล่นน้ำ
                    อยากเล่นแบบบ้องเหมือนกัน...ยังไม่เคยลองเลย

เดี๋ยวจับเข้าช่องฟิต...ตู้เย็นดีกว่า
                    .
                    .
                    .
                    สอบเป็นยังไงบ้างน้องต้า

Comment

เทพครับ อาจจะตันที่ MB นะนี่ เปลี่ยน MB ไปได้แน่

Comment

Originally posted by tum9199 View Post
                        ต้องเล่นน้ำ
                        อยากเล่นแบบบ้องเหมือนกัน...ยังไม่เคยลองเลย

เดี๋ยวจับเข้าช่องฟิต...ตู้เย็นดีกว่า
                        .
                        .
                        .
                        สอบเป็นยังไงบ้างน้องต้า
                        ผมอยู่ ม.ต้น เลยไม่ได้สอบ สอบแต่ ม.ปลาย

....ยืม 4500 มาลองมั่งสิพี่

Comment

เหอๆ ตกใจนึกว่าเสถียร E4xxx นี่ไปไกลๆยากเหมือนกัน มีใครได้เกิน3.6-3.8 เสถียรๆใช้งานจริงได้บ้างครับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
                            เทพครับ อาจจะตันที่ MB นะนี่ เปลี่ยน MB ไปได้แน่
                            หยอดกระปุก รอสอยของมือ 2 จากพี่อยู่ครับ

Originally posted by okinava30 View Post
                            ผมอยู่ ม.ต้น เลยไม่ได้สอบ สอบแต่ ม.ปลาย

....ยืม 4500 มาลองมั่งสิพี่
                            ไม่ได้คุยกันนานแล้วน่ะ

Originally posted by shady View Post
                            เหอๆ ตกใจนึกว่าเสถียร E4xxx นี่ไปไกลๆยากเหมือนกัน มีใครได้เกิน3.6-3.8 เสถียรๆใช้งานจริงได้บ้างครับ
                            ตอนนี้ผมใช้อยู่ที่ 9*400 = 3.6 GHz อยู่ครับ (แต่ยังไม่ได้ทดสอบด้วยโปรแกรมใดๆ) เล่นเนต ดูหนัง ฟังเพลง

ไฟลดลงเหลือ 1.8 V. ที่ cpuZ ประมาณ 1.7xx

Comment

-.-" สุดยอด ใช้ไฟ1.7 เหอๆ จะว่าไปe8200ผมก็ซัดไปเยอะมากๆเลยตอนนี้ เง๊อ ดีที่มีtuniq เหอๆ เปิดเคสเล่น เย็นมากมาย

Comment

Working...
                              X