Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gso + ไฟบ้านๆ450w เอาอยู่ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gso + ไฟบ้านๆ450w เอาอยู่ไหมคับ

ของผมมัน วัตต์ไม่เต็มด้วยซิ พอไหวมะคับ -..- ถ้าไม่พอนี่ควรจะเล่นตัวไหนดีคับ เอาทั้งแบบเต็มและไม่เต็มคับ

9600gso + power sup450w ไหวไหมคับ

-..-

Comment

-..-

Comment

สบาย

Comment

ถ้าเอาถูกๆวัตต์เยอะไว้ก่อนพอเชื่อได้ก็ raidmax อะไรทำนองนี้ครับ
          พวกแบรนเนมก็มีหลายแบบครับเอา 400วัตต์เต็มขึ้นไปอะครับ พอแน่

Comment

เอาไม่อยู่แน่นอนครับ อย่าเสี่ยงเลยเดียวไปทั้งแถบ

Comment

ระเบิดครับ วัติไม่เต็ม ขนาดผมตอนนั้นใช้แค่ 8400จีเอส เอง แทบระเบิด ต้องซื้อวัติเต็มดีกว่า ไม่ต้องเอา ของแบรนเนมก็ได้ครับ แต่วัติเต็มเป้นพอ

Comment

ลองหาตัวธรรมดาราคาถูกมาแยกใช้เฉพาะการ์ดจอดูสิ

Comment

ผมใช้ PSU delux 35A 500 W เอา9600GSO อยู่อะครับ hd 320 ลูก CPU E2220 2.20 GHz clock ไปที่ 2.7GHz ไม่มีปัญหาอะไรครับ ใช้มาเดื่อนกว่าแล้วครับก็ยังนิ่งดี ไม่มีน็อคให้เห็น
                  แต่450w ไม่เต็มถ้าในเคสไม่มีไรมาก ไม่ over clock ผมว่าน่าจะใช้ได้อะครับแต่ในระยะสั้น เปลี่ยนมาใช้วัตท์เต็มดีกว่าครับ
                  Last edited by pocba; 14 Aug 2008, 10:19:37.

Comment

Working...
                  X