Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอที่มากับ Notebook สมัยนี้ ตัวไหนออนบอร์ด ตัวไหนแยก ครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอที่มากับ Notebook สมัยนี้ ตัวไหนออนบอร์ด ตัวไหนแยก ครับ?

ถ้าถามผิดฟอรั่ม ก็ต้องขอโทษด้วยครับ

อยากทราบรายละเอียด ของ การ์ดจอ สำหรับ โน้ตบุ้ค ที่ผลิตอยู่ในปัจจุบันนะครับ

ว่ารุ่นไหน เป็น ออนบอร์ด รุ่นไหนเป็นแบบแยก

ใครมีข้อมูลรบกวนช่วยแจกแจงให้หน่อครับ

ขอบคุณมากครับ

ลองไปถามที่หมวด Notebook ดูนะ

Comment

พวกintel GMA 855 915 945 x3100 ออนบอร์ดครับ ถ้าชิพ ati express200มั้งครับไม่แน่ใจ ที่เหลือน่าจะแยกนะครับ

Comment

Working...
      X