Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าแล้วครับ เกิดอ่ะไรขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าแล้วครับ เกิดอ่ะไรขึ้น

หลังจากโดนไวรัส FakeAlert ก้อเป็นแบบนี้

หลังจากแก้หน้าจอฟ้า ได้ ก้อ ยังไม่หาย

อาการ คือ เปลี่ยน Wallpaper ไม่ได้ เข้า Screen server ไม่ได้

มีแค่นี้ ที่ไห้เข้า ทำยังงัย ดีครับ

แก้ได้แล้วครับขอบคุณครับ
    Last edited by Jeager; 13 Aug 2008, 22:45:11.

ลงwinใหม่ครับ เครื่องพ่อผมก็โดน ลบลงใหม่ชัวกว่า

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
      ลงwinใหม่ครับ เครื่องพ่อผมก็โดน ลบลงใหม่ชัวกว่า

พอดีหาข้อมูลได้แล้วครับ

แก้ใน regedit ก้อได้แล้วครับ ขอบคุณนะครับ

อยู่แถว เสรีไทยไหน หรอ ครับ

Comment

ตอน ที่โดน ผมขี้เกียจหาวิธีแก้หนะครับ ลบลงใหม่หมดเรื่องformat แบบละเอียดซะ ไม่เหลือแม้แต่ซาก

เสรีไทย29ครับ

Comment

อ่อ ครับ ฮ่า

Comment

Working...
          X