Announcement

Collapse
No announcement yet.

Leadtek WinFast PX6600GT TDH Extreme

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Leadtek WinFast PX6600GT TDH Extreme

ปกติค่าclock 2D 3D จะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ เพราะก่อนหน้านี้PSUผมมันรวน มันเลยปรับค่าให้น้อยลงเพื่อลดไฟ พอผมซื้อPSUมาใหม่ เลยไม่ทราบอ่ะครับว่าปกติมันอยู่ที่เท่าไหร่ จะได้ตั้งคืนได้ เพราะก่อนหน้านี้ก็ไมได้ไปแตะส่วนนี้เลย ตอนนี้มันอยู่ที่ 2D 299/900 3D 500/900

รูปครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ปรับตั้งค่าให้มัน Defaul ใน Driver สิครับ

Comment

กดตรงไหนเหรอครับ ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับ

Comment

ผมจะปรับตามที่เว็บReviewได้เลยรึเปล่าครับ เพราะเขาบอกว่า "มาดูในเรื่องของความเร็วของตัวการ์ดบ้าง ตามมาตรฐาน ของ GeForce 6600GT แล้ว ความเร็วจะอยู่ที่ 500/1000 MHz ครับ แต่ใน WinFast PX6600GT Extreme ตัวนี้ มีค่าความเร็วสูงถึง 550/1120 MHz เลยทีเดียว"

http://www.overclockzone.com/spin9/r...li/index2.html ด้านล่างสุด

ยังงี้ผมปรับ2D(หรือ3Dหว่า)เป็น550/1120ได้เลยรึเปล่าครับ เพราะการ์ดจอที่Reviewตัวเดียวกับผมเด๊ะๆเลย กล่องแบบนี้ ซิงค์แบบนี้...? หรือไครเคยใช้6600GTตัวนี้ เล่นเกมปกติปรับประมาณเท่าไหร่กันครับ ผมไม่มีสายยางนะครับ เคสG-view

Comment

2D 299/900 3D 500/900-------->ปกติแล้วครับ

Comment

A6600GT AGP มันก็เท่านี้อ่ะ แต่ PCI-E ไม่รู้แฮะ

Comment

ขบอคุณทุกท่านมากนะครับ

Comment

Working...
                X