Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX8800GT zink ZALMAN ถามก่อนสอยบ่ายนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาจริงๆผมก็ว่า 9800GT ดีกว่าเวลาขายต่อ
    ตอนนี้ 8800GT มือ 2 ราคาตกมากบ้างท่านขาย 4100 ยังไม่ออกเลย

ปล.ถึงมันจะเป็นชิบตัวเดี๋ยวกัน
    แต่ซื้อรุ่นมันต่างกัน มันเลยแรงกว่า55555555555555+ มั่วๆ

อีกอย่างถึงมันจะย้อมแมวมันก็ไม่ใด้ขายแพงขึ้นนิครับ แต่กับขายถูกลงเราก็ไม่ใด้เสียหายอะไรจริงป่ะ

Comment

98

Comment

9800GT อีกเสียง

Comment

9800 แรงกว่านิดคับ แต่เป็นผม ผมเลือก zink zalman ดีกว่า

Comment

รีบสอยห้ามช้า(ก่อนราคาจะตกกว่านี้ แหะๆ) รักอันนี้ชอบอันนี้ก็ซื้อโลดครับอย่าไปฟังเสียงไก่กา 555 (หาพวกก่อน)ใช้เหมือนกัน ไม่อยากจะบอกว่าซื้อตอน 6350 สองวันให้หลังเหลือ 4950 เหอะๆ แต่เฉยๆครับเพราะอยากได้รุ่นนี้อยู่แล้วเลยไม่สะทกสะท้านกับราคามันเท่าไร อีกอย่างมันสวยครับอดใจไม่ไหวต้องสอยลูกเดียว กร้ากกกกกกก

Comment

9800gt อีกเสียง แต่ก็แล้วแต่ความชอบของท่านนะคับ

Comment

Working...
              X