Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อPS2แหละขอคำแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อPS2แหละขอคำแนะนำด้วยครับ

พอดีเล่นกับ PC เล่นได้บางเกมส์เอง สงสาร CPU ด้วยทำงานหนัก แถมเวลาเล่นต้อง OC ด้วย
    เลยอยากจะถามว่าตอนนี้มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ ไปเดินสะพานเหล็กมาเห็นเครื่องแดง สวยดี
    อยากจะสอยมาต่อจอ LCD ไว้สลับเล่นกับคอมครับ เห็นว่าต้องซื้อตัวแปลงด้วย ต่อกับพอร์ต VGA
    กดสลับไปเล่นกับคอมได้ด้วย ไม่ทราบว่าควรซื้อร้านไหนดีในสะพานเหล็ก เพราะผมไปถามมาราคา
    5000 แทบทุกร้านเลย เครื่องโมเดลตัวใหม่ ไม่มีอะแดบเตอร์อ่ะนะ
    เคยซื้อไปเมื่อ 2 ปีก่อนร้านเฮียตี๋ไม่รู้ว่าเดี๋ยวนี้แกยังขายอยู่มั้ย ไปทีไรเห็นแกขายแต่พวก เกมส์ PSP กับ NDS ไม่รู้ว่าแกจะขายPS2 อยู่หรือเปล่า ไม่กล้าถาม หน้าแกดุ..

อย่าซื้อเลยครับเพล2จะเสียดายตังป่าวๆผมซื้อมา10วันขายทิ้งเลย***งไกลpcเยอะเเต่ถ้าไม่เชื่อก็เอารุ่น90006ดีสุดครับ

Comment

อยากจะซื้อมาเล่นเกมส์เก่าๆง่ะครับ God of war 1+2 ผมยังไม่ได้เล่นเลยสักภาค

Comment

ถ้าซื้อเพล 2 แล้วหาแผ่น ผมมี ขายนะครับ มี ร้อยกว่าแผ่นครับ

Comment

Working...
        X