Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัดดีครับ พี่ๆๆๆ P4 3.2 มันร้อน ผิดปรกติหรือเปล่ามะรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัดดีครับ พี่ๆๆๆ P4 3.2 มันร้อน ผิดปรกติหรือเปล่ามะรู้

p 4 541 3.2GHz
    อุณหภูมิ ที่ไบออส มัน โชว์ CPU 79-81องศา
    อุณหภูมิ ที่ไบออส มัน โชว์ MB 31 องศา

มันโชว์หลอกหรือโชว์จริงกันครับพี่ ๆ ๆ

ส่งศูนย์แชค์ดีไหมครับ

ชวยน้องๆๆ ทีครับ

ถ้า full ก็ร้อนนิดหน่อย
    แต่ถ้า Idle ร้อนมากกกกกกกกกกกกกก

Comment

ฝุ่นเกาะป่าว ดูว่าพัดลมหมุนรอบความเร็วตามปกติไหม

Comment

ฝุ่นมะมีสะเม็ด
        แต่พัดลมใบมันเคยหักเอากาวติดเอา
        หน้าเป็นไปได้ที่ใบพัดลมองศา

Comment

Working...
        X